Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napata wakati mgumu kukutana na Mke wangu mtarajiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MKATA KIU, May 7, 2011.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Hellow great thinkers,
     
  2. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado hujawa tayari, ukiwa tayari utampata tu pamoja na kuwa bussy namna hiyo.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Excuse my curiosity,but
    Are you a Luo or Haya by any chance?

    Ukinijibu nitarudi na ushauri
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    U-busy wako hauwezi kukuzuia kupata mwenza wa maisha. Inaonesha bado hujawa tayari, ila ipo siku utampata tu usivunjike moyo!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa tukushauri nini tena usichojua?Umeshajua tatizo lako ni muda wa kusocolize so make time.Anza kupanda na daladala kabisa mara moja moja !Alafu eneo unaloishi nako hamna watu??Ukiwa unamhitaji kweli mwenzako utajikuta umekutana nae bila hata kutarajia wakati muafaka ukifika!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Umemsoma vizuri sana....lol!!
     
  7. T

    TAITUZA Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Braza umetaja mmpaka mshahara unaolipwa? Haya kina dada bahati hiyoooo inapita, jimwageni,si yetu macho tu.
     
  8. T

    TAITUZA Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si humuhumu unasocialize kaka mkatakiu? Au dada lizzy hulifahamu hilo?natumaini utawapata humuhumu tuuu!
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yote yameshaongelewa!!!
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umeona ee?nimemfananisha na rafiki yangu mmoja mjaluo

    Ye akienda hosp by the time anautaja ugonjwa unaomsumbua daktari anakuwa ashajua
    mgonjwa naishi wapi,kwenye nyumba ya aina gani,anafanya kazi gani,mshahara wake,anakula chakula wapi na kwa shing ngapi,ana magari ya aina gani na mangapi,na akaunti zake zote

    Kaka yangu hapo ju amefanana na huyo jamaa sanaaaaaa
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amesahau kutwambia shopping yake wapi?
    France au Dubai?
     
  12. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama vile una mashauzi ????
    mara nyumba mara gross mara usafiri
    yani hapo tu mie huku ho lolo ama kweli
    ni ishu
    keep on searching utapata mwaya
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Daughter wewe ni nouma!!

    hahahahahaha...
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hakuna kazi isiyokuwa na "off". Jenga mazoea ya kujichanganya na watu hata kama siyo wa Class yako. Matembezi ya karibu usitumie gari. Jizoeshi kwenda ibada na hata kujitolea kwa kazi za kanisa ili kujichanganya.

    Ukishindwa hayo yote, wazazi wako watakutafutia mke kwenye watu wa class yake.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amesema wa fesibuku hataki kwahiyo nachukulia hata hapa anaogopa...unless anatumia janja ya kutangaza mshahara kuwakamata wadada wa JF wanaopenda mtu wa aina yake!
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    babu unajua sisi wenye hayo makabila tunajuana.ukikutana na babu kabla ya salamu unamuonyesha car keys
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Aisee daughter unaonaje ukizionea huruma mbavu zangu?

    Nimecheka mpaka laputopu yangu inanishangaa.........:bange::bange:

    Ukiachia kingine babu atakuja kukuchapa LOL
     
  18. MAENE

    MAENE Senior Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ajenge mazoea ya kujichanganya na kama ni mkristu inabidi ajiunge na kwaya hata kama hawezi kuimba maana huko ni rahisi kupata huyo mtarajiwa
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    baasi babu sirudii tena.ngoja nisepd
     
Loading...