Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napata ujumbe wa" No audio device found!!" Computer yangu inaniambia !! Msaada tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kiresua, Aug 7, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halow wana JF,

    Computer yangu Laptop Dell mpyaaaa!!! haina sauti mfano nikiweka modem yenye option ya kupiga simu, inaniambia no audio device found, the call will be terminated!! halafu basi.

    Nimejaribu kwenda kwenye Device manager--sound and video controller--scan for any hardware changes lakini mhhh!!! haijafanikiwa.

    nikienda kwenye control pannel --hardware and sounds--manage audio device--recording inaniambia no audio device installed... naona hapa ndo kuna tatizo yaani hakuna Audio device installed...

    Nipeni msaada ndugu zangu!!

    asante sana
     
  2. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bila shaka ni desktop hiyo. Hapo unatakiwa kufunga sound card mwana
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mwanzo ulikua unapata sound? Je mziki unapiga? Kama yes basi tatizo dogo tu hapo tafuta sound drivers!
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sio desktop ni laptop
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    How brother
     
  6. a

    abcde Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilishawahi kukutana na tatizo hilo nilipo install window xp kwenye laptop yangu (dell), pia imeshamkuta mshkaji wangu naye ali install window xp kwenye laptop yake ikawa haitoi sauti, mpka tulipoweka window 7, nakushauri u install window 7 upya.
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ingia kwenye dell website,halafu download driver ya sound ya computer yako,itAkubidi uandike juna la computer yako ili urahisishe kusearch,au fungua google halafu andika 'free download of dell.... Sound driver',hapo kwenye deshi weka aina ya dell yako,halafu download install
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Download hapa..http://uppit.com/sojn08i9lwbm/driver_genius.rar. ukiextract na kufungua hiyo software itakujia hivi:-


    View attachment 61208

    UKISHAMALIZA KUINSTALL RUN HIYO PROGRAM ITAANZA KUSCAN DRIVERS ZOTE ZINAZOHITAJIKA KWA PC YAKO, IKIMALIZA CLICK SOLVE IT THEN DOWNLOAD ALL ITAANZA KUDOWNLOAD KILA DRIVERS(UPDATED DRIVERS) THEN INSTALL IT.
    PIAUNAWEZA DOWNLOAD NA KUCHECK HII SINEMA ILI UJUE NAMNA YA KUINSTALL NA KUTUMIA HIYO SOFTWARE Download simb.mp4 @ UppIT
     
  9. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    shika hizi hapa audio device driver win xp sp3 zitasolve tatizo lako,,,instal mojawapo
     

    Attached Files:

  10. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hiyo tatizo ni hakuna sound driver kaka, kama upo nzega nitafute nikuwekee bure.
     
  11. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kaka hizo drivers zako haziwezi kuwa solv kwa pc zote coz drivers utofautiana pc na pc mfano yule wa high definition audio bus atumie zipi kati ya hizo?
    Dawa ni drivers genius pro itakupa drivers sahihi na zilizo updated:israel::israel::israel:
     
Loading...