Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napata shaka sana uhusiano huu wa Marekani na Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Jun 12, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nikinuu kauli ya baadhi ya watawala na wachambuzi wa siasa za kimataifa, "..marekan haina rafiki bali wanajari interest zao" ziara hiz za viongoz wa wa juu wa U.S, kuja Tz inatia wasiwasi, some thing wrong hapa. Dowans imenunuliwa juzi leo kaja h.clinton, kuizundua. Na hii kampun imekaa kaa ki CIA, Nimefungua website inaonyesha wamepewe tender na serikali ya USA Kusambaza umeme afghanistan, iraq. Jaman tuwe makin, siwaamin kabisa marekan.
     
  2. N

    Natural Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye hafla ya kuzindua umeme wa Symbion, Ngeleja Kasema serikali imejipanga kutengeneza umeme megawatt 3000 by 2015. Yetu macho.
     
  3. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sarakasi zinaendelea, kumbuka barrick ipo kwenye soko la hisa la NY; na penye maslahi ya wamarekani shuruti serikali yao ikodolee macho.
    Hili taifa lina maslahi ya kudumu ila halina rafiki wa kudumu. Ngoja wachote
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ulenium
     
  5. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nchi ishauzwa hii.
     
  6. m

    mikest Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    hakuna lingine rais mstaafu Clinton alivyo kuja last time alikwenda mtwara, je ni kutalii au kucheck madini ya Uranium?
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu Ngeleja hajui anachozungumza, juzijuzi wakati kabanywa mbavu kuhusu mgao alisema tatizo la umeme Tanzania itamalizika mwaka 2033! Sasa tumamini kipi,. huyu naye ni msanii hana plan ya wizara yake, ana ropokaropoka tu!
     
  8. S

    SAM wa KILUNGU Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bush alikaa 5days tanzania,hajawahi kukaa muda wote huo ktk nchi yeyote ya africa....just think of that
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Marekani na nchni za Ulaya zina mitambo mikubwa sana ya Uranium lakini hizo nchni hazijawai kuchimba Uranium hata siku moja katika ardhi zao! Afrika inaongozwa na wajinga kuliko kiasi, hawa jamaa wameshapata mikataba ya Uranium ya Singida.

    Ni bora basi tuwe sehemu ya America ilitufaidi Uraia wa America maana najua kwa kuendelea kuitwa Watanzania kitakachofuata hapa ni kama Kongo, Somalia na Pakistani
     
  10. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anakuja clinton toka marekani kuja kuzindua na kukagua baadhi ya miradi , tumekwisha, akaongeza na angalizo la hawa wachina afrika muangaliye sana, ujinga tu hakuna lolote kuna kitu ngoja yetu macho na masikio,
    Mimi ninachojua Marekani ni paka na sisi watanzania ni panya tunasubiri tu kutafunwa.
     
  11. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wanatafuta damu yetu, hakuna sehemu wamekwenda
    pakatulia, mikono yao imejaa damu
     
  12. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni omba omba wachache na sijui kama wapo wana uwezo wa kukataa noti sababu tu ni chafu tena kama noti anayopewa ni wekundu wa msimbazi.

    Kwa case hii , nchi yetu Tanzania omba omba haina choice.
     
  13. p

    plawala JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :crazy: tz,tushaliwa,% za viongozi
     
  14. notmar

    notmar Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu tanzania mama clinton.wamarekani ni watu wazuri sana,wametuhurumia kuwa tunalala gizani kila siku,wametuletea symbion.si unakumbuka pia mr.bush alituletea vyandarua na akaruka na wamasai kule arusha?.i hope mama clinton ataenda samunge kwa babu kupiga kikombe kabla ya kurudi new york.............jeuri yote yaccm iko hapo.ukipambana nayo unapambana na marekani .
     
  15. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tukianza kuzalisha uranium hatutaki mgao wa umeme!
     
  16. T

    T.K JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari ya Uraniam kila nikiisikia nahisi kuihurumia sana nch yangu, hao wajerumani na wajapani wameanza mchakato wa kuzima vinu vya nuclear, eti sisi tunataka kuchimba tutamuuziamuuzia nani?....isitoshe hiyo uranium ni disaster sasa sisi tunashabikia tu!
     
  17. t

    tambarare Senior Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni kuwajuza hawa mnaowakataa siku nyingi waliingia nchini kwetu CPA naombanikwambie marekani inafahamu sana kuwa wa tz japo wanapenda life style na kila kitu kutoka marekani lkn bado hawawapendi wamerekani hivyo basi misaada yoote uliyokuwa unapata kutoka DANIDA,na nchi nyingine kama sweden ,finland nk nyuma alikuwapo/yupo mmarekani .....CIA wapo every where kaka ila kwa sasa wameamuua kumiliki kigamboni yetu ili waweze kufanikisha mambo yao hivyo hatuna ujanja kaka maskini siku zote ni ndiyo tu
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .........................Yani unastuka leo mkuu,nchi hii ilikwisha uzwa kwa wamarekani long time,angalia ya Mara na sehemu nyingine..lol!!
     
  19. njiro

    njiro Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Mkuu kwani hujui kuwa Tanzania kuna URANIUM.
     
Loading...