Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napata kigugumizi je wanaotukana na kukashifu binadamu wenzao kwa matusi kedekede

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEMILUGODA, Mar 24, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    NDUGU MWANAJF,PATA PICHA MUUMINI WA DINI YAKO ANAPANDA JUKWANI ANAANZA KUTOA HOJA ZA UONGO,MATUSI,KASHIFA,KUGAWA JAMII VIPANDEVIPANDE HALAFU KESHO ANAKWENDA MADHABAHUNI AKIJIITA YEYE SI MWONGO WALA SI MTU WA CHUKI ILIHALI AMETANGAZA WAZI KWAMBA HAPA DUNIANI ANAMCHUKIA MTU FULANI? Natamani Ethics za kuongoza nchi hii ziwekwe kwa manufaa ya kizazi cha nchi yangu Takatifu niipendayo.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ndo ubinadamu,watu wanatofautiana. Ukiwaza sana utachizika bure!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Imekaa kimafumbo mafumbo, kajipange uli uilete nzima nzima ndiyo nitazungumza.
     
Loading...