Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

napangisha nyumba ( majohe)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by 19don, Feb 7, 2012.

  1. 1

    19don JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wadau ninapangisha nyumba zangu kwa watu wanao hitaji zipo majohe kichangani (ilala) zina bed room 2, sitting room 1, kitchen, bafu na choo, kila 1 ina luku yake na maji yapo nimechimba kisima kirefu
    n;b 200,000 tsh kwa mwezi
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    majohe ndo wapi?? ruvuma singida tabora
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pugu walipopelekwa waathirika wa kipunguni nahisi na hutyu ni mmoja wapo akarekebisha fasta sasa anatafuta hanga mwenzake...mbele ya pugu kajungeni kama sijakosea
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tatizo mnakaa musoma au bukoba ndio maana hamjui, majohe ipo kabla ya hao wahanga wenu, majohe ni kabla ya pugu ,upande wa kulia , kama kuwasaidia hata mtoto wa mkulima ni mkazi wa mitaa hii acheni zarau
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Majohe kichangani (ilala)
     
Loading...