Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napanga kuyashitaki makanisa na serekali kwa mgomo huu wa madaktari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jun 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK alikliri wazi kwamba makanisa uanatengewa mabiluion ya shillingi ya serakali kwa ajili ya kutoa hoduma. hizi ni pesa nje ya bajeti ya serekali. Kwa bahati mbaya wabunge wengi huzungumzia maendleo mabovu ya sekta ya Afya bila ya kuzitaja mabilion haya ya Umma ya walipa kodi wa kitz
    lkn *kinachoshangaza hakuna udhibiti wa ukaguzi wa mapesa haya ya umma. Mkaguzi mkuu wa serekali hajawahi kutoa ripoti ya ufisadi unaofanywa kupitia Ufisadi wa miradi hii. Hospital za makanisa nazo zinagoma huku serekali ya CCM ikitoa ruzuku ya mabillion ya shillingi haya + bajeti ya wizara ya afya nayo ikiangukia huko huko BUGANDO na KMC. lkn nao wanagoma
    Hizi pesa zingalitumika ipasavyo, migomo kama hii kamwe isingetokea kak taifa letu.
    hapa ni wazi makanisa na serekali inatuhadaa watz.
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Katibiwe madrassa!
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uamsho na nyie aaaah.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    una uhakika ruzuku hiyo inatosheleza mahitaji?

     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acheni udini
     
  6. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa mjanja ungejadiri vyanzo vipya vya mapato ya serikali ndio uje kujadiri matumizi. Sasa kwa taarifa yako ni kwamba serikali yako dhaifu inategemea fedha ya walevi na wavuta sigara ambayo haitoshi na hivyo haipelekwi mahospitalini kama unavyodai.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Alshababi bwana, sasa mmechoka kuishi subiri tuanze kuwatafuta kama magaidi tishio kwa nchi.
     
  8. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hzi za MOU ZINATOLEWA FULL. LKN MKAGUZI ANAOGOPAM KUTIA MDOMO WAKE. SASA WATZ WANAKUFA KWA MADAKTARI
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mou = madaktari wa kanisa wanagoma
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    sidhani kama uko timamu.
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wakati wa kuwaburuza mahakamani
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kusema si kutekeleza, bali ni kuchezesha mdomo tu.
     
  13. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanisa lifanye ufisadi tu, kwa wanaharakati wetu sio dhambi. Tz hii hata miaka 10000000 hakuna maendeleo.
     
  14. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    watu mnaovaa suruali fupi mnamatatizo sana. Yaani hamuwezi kujadili jambo bila kutaji makanisa?Kwani hospitali zinazomilikiwa na makanisa zinabagua waislamu? Nakushauri kama unaushahidi fungua kesi mara moja; usiendelee kuleta thread zinazoelekea kuvuruga amani ya nchi kwa sababu ya ubaguzi wa kidini
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna maendeleo kwa kuwa nchi inaendeshwa na chama dhaifu, Serikali legelege na Rais dhaifu na goigoi.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Naona muungano umeshindikana kuuvunja,sasa mnataka kuivunja Tanganyika vipande vipande magaidi wakubwa nyie!
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mpiganaji huwa hasemi nimepanga kukupiga, he gets up and fight. Tuletee habari ni mahakama gani umefungua kesi. Acha maneno kama Komb2.
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MoU = EPA = ROCHMOND
     
  19. D

    Dr.Who Senior Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja watoke makanisani labda utapata mwenye uelewa atakae weza kujibu hoja yako, waliobaki kama kawaida yao ni matuzi na mapovu
     
  20. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wameshatoka disco tayari sasahivi wanapata lunch,ngoja wamalize lunch uone matusi!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...