Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naota chama kipya cha siasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Sep 8, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Ni ndoto ambayo huwa natamani siku moja itokee.

    Naombea ccm imeguke vipande vipande kizaliwe chama kipya. Naombea wanajiita wapinga ufisidai wachomoke CCM na kuunda chama kipya ambacho kitaitwa chama cha kitaifa.

    Nasubiri anguko kuu la CCM. Kuna mwenye mawazo tofauti na yangu?.......
     
  2. P

    Papa Sam Senior Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani wewe mpaka leo unawatamani hawa wazee wa CCM....WATAKUJA KUUNGAMIZA UPINZANI KAMA ALIVYOUDIDIMIZA MREMA, kweli upinzani wa kweli haufahi kujengwa na watu kutoka chama tawala maana watakuja na kanzu mpya wakati watu ni walewale.
    kuweni waangalifu wandugu.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huoti , ni kweli, but its a process which will take seven months or so. de jure chama ni kimoja de facto kuna vyama zaidi ya vitatu ndani ya ccm, just note events za hivi karibuni.
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vyama hata viwe 200 nothing will change
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Imani peke yake bila matendo, haina faida yoyote... Watanzania sidhani kama kweli wanapenda kujikomboa kisiasa... Ile hali walio kuwa nayo wale wazee waliopigana na mkoloni kwa bahati mbaya imeshindikana kurithika kwa watoto na wajukuu zao.
     
  7. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umelala masaa mangapi! maana ndoto zingine zinategemea na muda uliolala ndio ndoto iwe na maana ..otherwise isije ikawa ni ndoto ya kumeguka kwa ndoa yako>>!
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    umeniquote vibaya mkulu,huo ni mtazamo wa kisiasa tu ndugu yangu usiende mbali kiasi hicho au kama imekuchoma sana usiichomoe kwa maneno mepesi niambia nikucholee mwenyewe,kwa maana ya kwamba hutaki ccm ivunjike vipande vipande ungekuwa wazi.Ni vipi uingilie mpaka mambo ya ndoa yangu mkulu.Heshima ni kitu cha bure kwa hiyo ni suala la kuamua kuheshimu wenzio kwani haina gharama yoyote.

    Tupo pamoja..........tumevumilia sana sasa tumechoka,

     
  9. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,623
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    tupo pamoja mkulu........
     
  11. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kuota tu peke yake haitoshi!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    nenda mbele zaidi mazee kipi kinatosha sasa.......ndo maana mchango wako ni muhimu we si unajua mkono mtupu haulambwi?..........
     
Loading...