Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naongea na MwanaAsha,MwanaAsha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senator p, Feb 21, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule wimbo wa izzo bus wa ridh 1,leo namwimbia mwanaAsha,naanza km hv Corus;
    Naongea na mwanaAsha mwanaAsha ripot hii usipuuze
    Verse;
    mwambie mshua wako akisaidie kusaka credt,afute matokeo yte ya nch nzma il yasahhshwe upya.

    Endelea
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie mshua asichague shule
    Haraka omba kurisiti shule ya kata.
    Maana gharama tumezifuma
    Anatuchakachua anakulipia mwanadada
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kitaa umekinukisha mwanaasha !
    Mwambie mshua.
    Aache ubabe.
    Ili walimu wasirudie kumkomoa.
    aaaah mwanaasha.
    Report hizi zifikishe kwa vasco da gama.
    jioni hii akiwapa stori za mazishi ya whitney houston.
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We mwanaasha ongea na mshua ....
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Report hii usipuuze.....
     
Loading...