Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona kama namtesa . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Jun 11, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Wakati fulani anazidiwa wakaati mi nakuwa bado. Anatumia muda mwingi kunihoji ni kwa nini nakuwa hivyo nashindwa kuwa na jibu. Vyakula ninavyotumia ni vya kawaida. Nifanyeje ili niende naye sambamba?
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha yeye anatangulia kufika na wewe unachelewa?
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Tuko wote! na si kuchelewa tu . . nataka kuongezewa
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usijali endeleeni kuwa pamoja atakuja kuzoea,ndivyo ilivyo!
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Over 10 yrs now, atazoea nini sasa? sio kwamba atakuja ku-returd up to 0???? Wasiwasi wangu ndo huo ndg yangu
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ok wewe ni mwanaume au mwanamke?Nakuuliza ili nikuashauri!
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mwanaume . . endelea kiongozi.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ok,kuna watu wameumbwa hivyo hao hawabadiliki,so inatakiwa mjadiliane nani abadilike,pili,inatakiwa uzungumze nae inawezekana ana hisia ya kuchukia tendo hilo kutokana na mtazamo wake mzima kuhusu tendo,pia inawezekana haumwandai jinsi inavyotakiwa na kumfanya asifurie na kumfanya alichukie tendo kitu kinachosababisha uwezo kushuka wa kufanya,kwa ujumla jaribu kufuatilia yeye analionaje tendo ni jambo zuri au ni baya,ukishindwa kupata suluhu watafute watalaam wa mambo hayo,kuna mmoja huwa ana kipindi RFA,jaribu kukifuatilia ujue siku umpigie sim na utaulizia wengine kwa ushauri zaidi,ni mambo ya kawaida hayo usihofu!
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Eiyer nashukuru kwa ushauri wako.
    Ila kumwandaa namwandaa; hata sijabadirika kwa lolote, yeye analolalamika ni kuchoka tu na si kutofurahia tendo.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo mengine nimekushauri hapo,kama sio mojawapo ya hayo,kuna wataalam nimekushauri ukawaone!
     
  11. m

    menny terry Senior Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    majoka ya kibisa yanazidi kuwa mengi tanzania! Hili ni janga la kitaifa adhari zake nikuongezeka kwa mashuga mami,wanawake kuwa wasaliti wa ndoa zao, ...poleni wanawake 2nako elekea tanzania nzima itakuwa ni majoka ya kibisa tu kasoro mimi hapo ndipo nimiliki hadi basi tena ukizingatia mi ni mngoni hahaaa!
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama unatumia vileo punguza
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usimuandae kabisa mpe za kichina
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Na huo ni ushauri, nashukuru sana kwa ushauri wako. Ni juu yangu kuufanyia kazi au kuacha.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Atakuwa hafurahii tendo huyo, wanawake tunavopenda wanaume kama wewe wa kuweza kuhold kwa muda mrefu, au wewe unazidisha saaaana ambayo inakuwa si starehe tena ni taaabu tupu
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
Loading...