Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona kama maono kumbe ndivyo ilivyo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Aug 31, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Nimewakuta wanaccm walioko kwenye uchaguzi wa ndani ya chama kwenye mughahawa mmoja wapo wilayani mbozi.wakilalamika kuwa wakati wanaelekea kwenye chaguzi. wameshuka kwenye kijiji fulani ili wajipatie chakula. wauzaji walipo waona wamevaa kijani waliwaambia kuwa mungekuwa cdm tungewauzia chakula lkn kwa vile ninyi ni ccm hatuwezi kuwauzia bora masufuria yetu yalale yakiwa yamejaa chakula kuliko kuwauzia ninyi.Nikiwa ninatafakari kuwa ni kweli kitu hicho kinaweza kutokea kwa ccm ambayo inajivunia kuwa na wapiga kura wengi vijijini.Nimempigia cm mkaazi wa eneo hilo.Akasema kuwa wana ccm waliposimama kwa lengo la kupata chakula walipoanza kushuka kijana mmoja alipoona gari imejaza watu wengi alilazimika kuchungulia ili aangalie watu waliojazana humo ni wa namna gani.alipoona ni kijani tupu alisikika akisema kuwa kumbe ni mafisadi.lugha ilio waudhi wanaccm na kutaka kumshambulia. wenzake walimsadia kwa kuwashambulia wanaccm ambao walijiokoa kwa kukimbilia kwenye gari baada ya kuona kuwa hakuna anae wasadia.
     
  2. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usitake tufike huko kaka utajilaumu mwenyewe. Uliza yaliyotokea Zanzibar utafakari kisha uchukue hatua
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweliii
     
  4. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Nimewakuta wanaccm walioko kwenye uchaguzi wa ndani ya chama kwenye mughahawa mmoja wapo wilayani mbozi.wakilalamika kuwa wakati wanaelekea kwenye chaguzi. wameshuka kwenye kijiji fulani ili wajipatie chakula. wauzaji walipo waona wamevaa kijani waliwaambia kuwa mungekuwa cdm tungewauzia chakula lkn kwa vile ninyi ni ccm hatuwezi kuwauzia bora masufuria yetu yalale yakiwa yamejaa chakula kuliko kuwauzia ninyi.Nikiwa ninatafakari kuwa ni kweli kitu hicho kinaweza kutokea kwa ccm ambayo inajivunia kuwa na wapiga kura wengi vijijini.Nimempigia cm mkaazi wa eneo hilo.Akasema kuwa wana ccm waliposimama kwa lengo la kupata chakula walipoanza kushuka kijana mmoja alipoona gari imejaza watu wengi alilazimika kuchungulia ili aangalie watu waliojazana humo ni wa namna gani.alipoona ni kijani tupu alisikika akisema kuwa kumbe ni mafisadi.lugha ilio waudhi wanaccm na kutaka kumshambulia. wenzake walimsadia kwa kuwashambulia wanaccm ambao walijiokoa kwa kukimbilia kwenye gari baada ya kuona kuwa hakuna anae wasadia.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kamba bin fix
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mtanisamehe kwa hili lakni nkimwona mtu mzima kavaa kijani nashindwa kumtofutisha na mtoto mdogo
    anaedanganyiwa pipi au kutishiwa nyau akakubali kula.
    sina chama lakini nkisikia kijani au mtu anasifia CCM namuona kama mtu aliepungukiwa na ufahamu kichwani
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kamba bin fix
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yataka moyo na ushujaa wa hali ya juu kuvaa vazi la kijani ukatembea mtaani au barabarani.
     
  9. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushahidi mwingine juzi nilikuwa mwanjelwa likapita fuso limepakia magamba likarushiwa makopo ya maji.
     
Loading...