Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona hapa ni sawa kabisa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by TzPride, Jun 9, 2011.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wakubwa nadhani ni sawa kabisa, maana huyu jamaa wa sasa alishindwa hata kuvaa, ikabidi alazimishe ajitwishe!
     

    Attached Files:

  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Mkapa aliimudu nchi kuliko mwinyi, nashindwa kumelewa aliyechora katuni hii, thoygh kila mtu ana namna yako ya kuona jambo.
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kazidiwa kwa kupenda mwenyewe sababu Mkapa aliweka msingi mzuri yeye alitakiwa kufanya vizuri zaidi lakini looo! hata wakuu wa mikoa na wilaya kashindwa kuchagua, jamani aibu sana[​IMG]
     
Loading...