Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona fahari kuwa Mtanzania na Daima na popote nitajifaharisha kuwa ni Mtanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu wa Pwani, Oct 18, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kweli fahari yangu kuu ndani ya moyo wangu ni Tanzania na kamwe si kuiona Zanzibar iliogawika kati ya Zanzibar na Tanganyika

    najisikia fahari nisemapo nchi yangu Tanzania ambayo ina visiwa vizuri vya kuvutia vya Zanzibar na kujisifia Mlima kilimanjaro na mbuga na maziwa mbali mbali yalipo tanganyika


    najionea fahari iliojaa kwenye moyo wangu nikiuangalia utajiri wa nchi yangu tanzania kwa mali asili ziliopo bara na pwani(zanzibar)


    kazi ilio mbele yetu ni watanzania kujua utajiri tulionao na kutumia akili zetu kuifanya Tanzania yenye neema inawaneemesha watanzania wote

    ni jukumu letu kuifanya Zanzibar zaidi ya Hongkong au singapore for sake of all

    ni jukumu letu kuifanya Tanganyika kuwa zaidi ya German au england

    nguvu ya nchi hizi zikiunganishwa na watu wake kuangalia zaidi opportunities tulizo nazo badala ya kukaa na kuota utengano tutakua mbali

    wakati umefika kwa kila mtanzania kujituma zaidi na zaidi na kuhimizana kua tanzania kwanza na kujenga Tanzania yenye matumaini


    tanzania ndipo kwetu

    hakuna pengine katu

    asitudanganye mtu

    naipenda tanzania ndani ya moyo wangu
     
Loading...