Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona aibu kuishi kwenye nchi tajiri wakati mimi ni masikini!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisiringyo, Feb 17, 2012.

  1. kisiringyo

    kisiringyo Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tanzania ni miongoni mwa nchi ambazo ni tajiri sana duniani, ukitaja nchi 10 bora zilizo jaliwa rasilimali nyingi huwezi kuiacha tanzania baadhi ya raslimali tulizo nazo ni kama vile:
    1.maziwa makuu na makubwa ambayo yangeweza kuondoa umaskini wa watanzania wengi kwa kilimo cha umwagiliaji, uvuvi na kupata maji safi na salama.
    2.mlima mrefu kuliko yote barani afrika(kilimanjaro) ambao ni mrima mrefu dunia nzima wenye volkano na mingine mingi ambayo inavutia watalii.
    3.mbuga nyingi za wanyama ikiwemo mbuga kubwa kuliko zote duniani(serengeti national park), mikumi, ngorongoro nk.
    4.vivutio vingine vingi kama vile mapango ya handeni, chura wanao nyonyesha huko kihanzi, hot spring water, maporomoko makubwa ya maji nk.
    5.nchi pekee barani afrika yenye madini ya aina nyingi kama vile almas, zahabu, na madini ambayo hayapatikani nchi nyingine yoyote duniani ila Tanzania.
    6.Tanzania ni miongoni mwa nchi chache zenye mafuta ardhini lakini pia mungu ametujalia nchi yenye ardhi kubwa CHA AJABU SASA NIPALE NINAPOONA MIGOGORO YA ARDHI HAIISHI, WATANZANIA WANAISHI KWENYE WIMBI KUBWA LA UMASKINI, UCHUMI WA NCHI UMEDONDOKA, ONGEZEKO LA BEI YA VITU HATA VILE VINAVYOZALISHWA HAPA HAPA TANZANIA...!!!!!!! MPAKA NAONA AIBU KUISHI TANZANIA KWA SABABU HATA WAZUNGU WANATUSHANGAA.
     
  2. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kwanza angalia baba yako au mama yako ,bibi au babu yako ,kama awachangii umasikini tanzania kwa kuchagua chama hii tawala ,kwani inawezekana familia yako ndio chanzo cha umasikini huu.
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Abundance of water...
     
  5. k

    kalakata Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hapo pa watanzania kuchangia umasikini wa taifa ndio lipop tatizo letu! Magamba sawa wanahisa kuchangia katika hili ila mafasiliteta ni sisi wananchi!
    Let wake up ndugu wananchi "let do our part then force other part of goverment to work on it" siyo kulalamika tu kila kitu serikali kwan ww umefanya nn cyo ungoje ufanyiwe hata mahali pakufanya ww
     
  6. k

    kalakata Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hapo pa watanzania kuchangia umasikini wa taifa ndio lipop tatizo letu! Magamba sawa wanahisa kuchangia katika hili ila mafasiliteta ni sisi wananchi!
    Let wake up ndugu wananchi "let do our part then force other part of goverment to work on it" siyo kulalamika tu kila kitu serikali kwan ww umefanya nn cyo ungoje ufanyiwe hata mahali pakufanya ww
     
Loading...