Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona aibu jamani, nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyengo, Apr 14, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tuna watoto wawili ktk famlia yetu, binti na wa mwisho ni mvulana. Mvulana ana mwaka mmoja na miezi sita. Sasa kinachonitia aibu ni kwamba huyu mtoto wa kiume tunapombadili nepi hua anashika nyeti zake na kuanza kucheka cheka kitu mbacho huwa naona aibu mbele ya mama mkwe ambae amekuja kututembela hivi karibuni.
    Sijui ni kwa nini anafanya hiyvo na mnanis
    hauri nifanyeje wanajamii
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana inaonyesha jogoo wa kijana anafanya kazi sawa sawa...
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yap, the man is perfect! Wala usimzuie mwache tu!
     
  4. BCR

    BCR Senior Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama analala na wazazi..., aamishwe chumba mapema
     
  5. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yap! The man is perfect! Usimzuie, mwache tu!
     
  6. BLISS

    BLISS Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali hayo ni mambo ya kawaida kwa watoto unapombadilisha nepi huwa hewa inaingia hivyo hujisikia vizuri sana, muda mwingine uwe unamzoesha kukaa na chupi tu, unajua nepi huwa zinajoto sana? mimi mwenyewe nina mtoto nikimbadilisha huwa anafurahi sana, tena wakati mwingine anarusha na mikojo mara baada ya kumvua, hivyo jifunze kumuacha mtoto apate hewa mara kwa mara!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,ushauri...................
     
  8. K

    KWELIMT Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyengo usione aibu! hiyo ni kawaida sana Mwanasaikolojia SIGMUND FREUD kaeleza mengi sana ebu ingia mtandaoni ( sigmund Freud psychosexual stages) utacheki ni hatua mojawapo tu ktk ukuaji, ya kwanza inaitwa ORAL stage yaani wewe mpatie mtoto chini ya mwaka 1 utakuta kila kitu akikishika anaweka MDOMONI ..........na kuna stage akifika kama wa kiume anamtamani mama yake mzazi na wa kike anamtamani babayake kimapenzi!
     
  9. BLISS

    BLISS Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuu! hiyo kali nilikuwa sijui lol! kumbe watoto huwa wanatamani wazazi wao kimapenzi kaaaaaaaaaaaaaa! mpya hiyo..
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Heeeeeh! Kwa kweli hiyo kali! Kumtamani mzazi kimapenziiiii??????!!!!! Mh, au unamaanisha ule upendo wa jinsia tofauti kwa watoto na wazazi, but sidhani ni wa kimepenzi jamani! Duuuh!
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani kuna ulazima wa kumbadili nepi mbele ya mama mkwe wako? acha kumbadili mtoto nepi mbele za watu, mengine acha nature ijishughulikie.
     
  12. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ASANTE NIMEISOMA NA NTAENDELA KUSOMA VIZURI.NASHUKURU KWA USHAURI WAKO qamunga goyyo
     
  13. no9

    no9 Senior Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kama mnalala naye chumba kimoja mhamisheni,angekua anaongea angewaumbua kwa sababu ile shughuli anashudia kweupe kama anatzama video.halafu niona unamikasa mingi?
     
  14. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    NYENGO USIOGOPE NI JAMBO LA KAWAIDA, NI ISHARA YA KUFURAHIA KUPATA HEWA KWENYE MAENEO HAYO.
    PIA FAHAMU MAMA MKWE ANAIJUA HIYO HALI ANAYOIONESHA HUYO MTOTO KSB NI MLEZI WA MUMEO...lol.

    PIA NI KWELI KUWA MPENZI WA KWANZA WA MTOTO WA KIUME NI MAMA YAKE MZAZI AU YULE ANAYEMLEA/MLEZI.
    NA UPANDE WA MTOTO WA KIKE MPENZI WAKE WA KWANZA NI BABA YAKE MZAZI/MLEZI NI KWA MUJIBU WA WANASAIKOLOJIA.
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kuwa kuna kitu kinamwasha, usibweteke na wanaokuambia eti jogoo anawika.

    Mie naona km sio hali ya kawaida jaribu kuwaona wataalam wamchukue vipimo sahihi.

    huyu ni mtoto mdogo, hana sababu ya kumchezea mzee kila mara chukua hatua
     
  16. m

    menny terry Senior Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kameingiwa na pepo la ushoganyo kapeleke kaka nye kikombe cha babu.
     
  17. t

    tikocha Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mchape mikono yake atazoea uyo akikua atakuaa muhuni teteteteteet hheheeh
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana unamuacha na mkojo kwa muda mrefu sana mpaka anaona tabu na pengine kuwashwa, so unapomvua anajisikia raha sana kama ametoka kifungoni. Jitahidi kumcheki mara kwa mara na kama amekojoa ili abadilishwe kwa wakati.

    Halafu mwaka mmoja na miezi sita ni mkubwa anatakiwa aanze kuvalishwa vichupi, vikaptura au suruali nyepesi msimkabe kabe sana na manepi yanampa tabu tu.

    Lingine kama walivyoshauri watu hapo juu mkiwa kwenye raha zenu hakikisheni hawaoni kwani watoto wa sasa wanapata akili mapema sana. Miaka miwili anaelewa kila kitu
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Na hii ina ukweli dada, ameshapata tohara?
     
  20. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakati nambadilisha nepi wakati mwingine mama mkwe yuko hapo
     
Loading...