Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni zile namba za msaada

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shadya, Sep 19, 2011.

  1. S

    Shadya Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wandugu za jioni, tafadhalini naomba msaada mnijuze zile number za msaada kwa anayekumbuka kuna ndugu alitujuza juzi ila kwa bahati mbaya mimi sikuzichukua
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    msaada gani.. moto, wizi au..
     
  3. S

    Shadya Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ndet, dear za kuripoti matukio yote likiwemo la ujambazi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    police 0713034244
    trafic 0713631780
     
  5. S

    Shadya Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    asante kingasti, na ndet pia ila na je ile ya patroo
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    0713631780.....0682887722
     
  7. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    piga 911
     
  8. S

    Shadya Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    preta, asante dear. Na wan jf kwa ujumla
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    namba ya msaada ukiwa lonely unaikumbuka?lol
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    113 takukuru
     
  11. S

    Shadya Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Boss..........si nita ku pm tu jamani. Usijali
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    back to topic my boss plz
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hizi no hazina faida ktk serikali legelege kama ya kwetu.
     
  14. S

    Shadya Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mzee cha hasiraa ndugu yangu, mwenz+o jumamosi mie na washkaji wenzangu tumerudi kutoka kwenye kipati chetu kidogo ilikuwa ni mida ya saa saba usiku, tulipfika karibu na nyumba zetu tukakubaliana tupozi kidogo kwa mwenzetu ambaye ana kagrosari karibu na nyumba zetu ndipo tukaanza kusikia milio ya risasi ikiwaa inatokea juu upande wa jogoo mbezi beach huku yaani, iliendelea kulia kama mara nne hivi. Ila tetesi ziasema kuwa mida ya saa nne siku hiyo jamaa walifunga mitaa ya salasala na kuporapora pesa, sasa na mida ile ya saa saba kuelekea saa nane usiku eti walimvamia jamaa mmoja wahuko jogoo ndiko kulikokuwa kunatokea milio ya risasi. Labda kama kuna mwenye habari kamili atanirekebisha ni tetesi nilisikia milio hiyo ila sikushuhudia matukio.
     
Loading...