Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni uthibitisho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Infamous, Sep 15, 2009.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    Sep 15, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wana JF natumai mpo fully.. Napenda kuuliza eti MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY kimesajiliwa kama chuo kikuu au kina hadhi sawa na chuo kikuu..au kina kuwa treated vipi.

    Nisaidieni kwa hilo tafadhali.