Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TihZ, Sep 8, 2012.

  1. TihZ

    TihZ Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJf naomba ushauri wenu,nimechaguliwa UDSM sasa nafikiria kukaa nyumbani au hostel kipi kitakuwa bora na mimi nyumbani ni Sinza(kwa wanaopafahamu)....naombeni ushauri wenu
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaa hostel kama ukipata nafasi ili iwe rahisi kusoma na wenzio usiku
     
  3. Thomas D Segeja

    Thomas D Segeja Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 25
    ni vyema kwanza ungepata ushauri kutoka kwa familia yako,hatujui unajiweza kwa ada ya hostel au la,ila kama unajiweza haujiwezi sinza si mbali na chuoni,kwa nini usikae nyumbani
     
  4. E

    EJay JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukipangiwa Mabibo itakuwa vizuri ukikaa home b'se no diff.with Sinza.ila hosteli ni bora zaidi kwani hakuna usumbufu,yaani home mara movie,kutumwa dukani n.k.pia kisaikolojia home hakuna anayesoma hivyo hakuna atakaye kufanya ushtuke na kuanza kusoma tofauti na hosteli ambapo ukiwaona wenzako wanaposoma na wewe lazima usome kwani roho itakuwa inakusuta.

    Pamoja sana Mkuu tutakuwa wote UD.
     
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu mtoa mada kama unauwezo kaa hostel coz kule utakutana na wenzako na kujifunza mengi na pia changamoto nyingi..kama mdau alivyosema hapo juu utapata changamoto nyingi za kusoma ukiwaona wenzako wanavyosoma..!
     
  6. TihZ

    TihZ Senior Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana ndugu ila kwa upande wa familia yangu naona nitawadidimiza kwa gharama ila nataman kutobaki nyumbani ili nijifunze maisha ila kwa upande wa pili naona bora niwe natokea nyumbani....ahsanteni sana
     
Loading...