Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hesalieyo, Aug 9, 2012.

  1. h

    hesalieyo Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari,naombeni,ushauri,wenu,kuhusu,uyu,rafiki,yangu,wakike.anamchumba,wake,waliedumu,nae,kwamuda,wa,miezi,8,na
    nawalitarajia,kufunga,ndoa,mwezi
    wakumi.lkn,mchumba,wake,akamwambia,aende,kwanza,nyumbani,ili,akirudi,process,zianze,kufuatwa.alivyofika,nyumbani
    akakuta,baba,yake,kamtafutia,mchumba,bila,kumwambia,naameshamtolea,mahari,hivyo,akimtaka,amuoe,uyo,wakijijini,lkn,yeye,hakukubaliana,nababa,yake,kukawa,namtafaruku,adi,ikafikia,hatua,ya,uyo,kijana,akanywa,sumu,bt,alipona,lkn,mpaka,sasa,hanamuelekeo.
     
  2. h

    hesalieyo Senior Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amesharudi,nakila,akimwuliza,kuhusu,msimamo,wake,anamjibu,amuache,kwana,coz,akili
    yake,bado,haijakaa,sawa,mpaka,nw,hajaelewa,muafaka,poleni,kwakuwachosha,.ushauri
    wako,ni,muhimu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hebu edit kwanza habari yako.....mikoma yote hiyo ya nini.....?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Si aoe tu aliyemchagua yeye kwani lazima aoe mchumba wa kutafutiwa?
     
  5. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45

    hizo comma vipi mbona inachosha hiyo habari embu edit kwanza.

    huyo rafiki yako alikunywa sumu kwasababu ya mpenzi wake wa mjini hataki kumuumiza kwa kutokumuoa au alikunywa kuwakomoa wazazi????? na huyo msichana wa kijijini amekubali au amelazimishwa? kama kalazimishwa waungane kupinga hiyo ndoa. Ila mi naona awe na huyo wa mjini anayempenda.
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    A strong man stands on what he balieve that its right for him. Hakukuwa na sababu ya kutaka kujiua kwani kuoa ni uamuzi wake na sio wa wazazi wake. Kama mpaka sasa haelewi afanye nini sidhani kama kuna ulazima wa kumshauri kwani huyo ana dalili zote za UDHAIFU
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Ntajificha hapa pembeni mpaka hapo utakapo edit kazi yako na kujifunza matumizi ya alama za uandishi.
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ana kichwa kigumu si mara ya kwanza kuanzisha thread yenye koma nyingi. Tafuta mtu akufundishe namna ya kutumia vzr mchina au ndy umeona unavyoleta hv utapata msaada?
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hata mimi nimeshindwa hiki kiswahili cha mleta mada
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani mpaka leo bado watu wanatafutiwa wake/waume?
     
  11. h

    hesalieyo Senior Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi
    co
    jamaa
    ni
    binti.
    na
    cm
    yangu
    co
    mchina
    ni
    samsung
    original
    ukiacha
    space
    unaingia
    line
    nyingine
    kama
    ivi
    haya
    nimekutafuta
    wewe
    nifundishe
    twende
    sawa.
     
  12. h

    hesalieyo Senior Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiswahili
    au,mpangilio
    wa,maandishi?
     
  13. h

    hesalieyo Senior Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole,ndugu
    yangu,matumizi
    ya,alama,zote
    nnayajua,tatizo
    ni,simu,yangu,vumilia,2.
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    oohh nyama ya kuku wa kienyeji ni tamuu sana ohh nasema!!!1
     
  15. h

    hesalieyo Senior Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo,hapo,sasa
    nawewe,ushangae.
     
  16. h

    hesalieyo Senior Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mean
    what?
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    arranged marriage ni nzuri sana.
    wataelewana huko mbele ya safari tu.
    BTW.poor writing skill.
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: yaani kanifanya hata na mi nikisoma ninapozi kwa sababu ya mikoma
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu lugha ikikosa mpangilio haileti maana
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahahah nilitegemea nilichokikuta jifiche hapo hapo
     
Loading...