Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lavie, Jul 9, 2012.

  1. Lavie

    Lavie Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mke wangu nampenda sana, tuna miaka 2 ktk ndoa. Mke wangu ana nyege za mbali sana yani huwa namchezea hadi nachoka ndio analoana, huwa nachezea matiti, mara sehem ya siri, mara namnyonya masikio, but, hadi atoe ute ni zaidi ya dk 45 na kuendelea, mi hadi nimechoka. Je nifanyeje? Nisaidieni wana Jamii.
     
  2. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Weka mate..
     
  3. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mapenzi ni sanaa .akili na fikira zako zote lazima zitawaliwe na hii sanaa wakati muwapo kwenye huu mchezo.
    kama mmoja kati yenu atakuwa hajahama kutoka kwenye mahangaiko ya maisha ya kila siku ,haiwezekani kuwa tayari kwa muda muafaka muwapo mchezoni.na siyo kweli kwamba mkeo nyege zake zi mbali zipo karibu mno la sivyo usingeziona kabsa hata ndani ya dk 45.
    issue hapa ni maandalizi na jinsi ya kuiset mind (akili) ikubaliane na mazingira halisi muwapo mchezoni.kwa maelezo zaidi soma kwenye blog ya SIRI ZANGU VIA GOOGLE.
     
  4. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    1.Chunguza vizuri kwenye K yake....mulika na tochi labda atakuwa amekeketwa na kutolewa kisimi
    2.Kaa naye muulize je ana tatizo gani coz yaonesha wakati wa kuduu kumbe yeye anawaza kukata nyanya za kuungia mboga jikoni au anawaza kwenda sokoni....funguka mkuu usimuoneee so mkeo huyooo!
     
  5. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    1.Chunguza vizuri kwenye K yake....mulika na tochi labda atakuwa amekeketwa na kutolewa kisimi
    2.Kaa naye muulize je ana tatizo gani coz yaonesha wakati wa kuduu kumbe yeye anawaza kukata nyanya za kuungia mboga jikoni au anawaza kwenda sokoni....funguka mkuu usimuoneee so mkeo huyooo!
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmh..au unam-stress? isije kuwa uandaaji wako pia upo shallow... Halafu unamuona yeye ndo tatizo..
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii ni kwa miaka miwili yote au?
     
  8. Lavie

    Lavie Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajatahiriwa yuko mzima, nisaidieni maeneo nyeti ya kumshika ili asisimke. Nakosa raha.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mawasalimu tu hapa.
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole kwa yote,
    Kwanza nikupongeze kwa kuleta hapa jamvini, naamini utapata ushauri mzuri. Kwanza kabisa kitu cha msingi cha kutambua ni kuwa "HISIA ZA NGONO AU KUHITAJI KUJAMIANA ZINAJENGWA NA MAMBO MENGI", ingawa imekuwa ngumu kwetu wachangiaji kujua kama mna-face circumstance gani hapo kwenu kwani inaweza kuwa mojawapo ya kigezo. Mfano: Inapotokea mmetoka katika ugomvi halafu punde ukataka mjamiane kwa mwanamke inaweza kuwa ngumu zaidi kuwa na hisia kwa tendo husika, ni tofauti sana na maumbile ya wanaume. Lakini hujatuambia kuhusu mwenzi wako kama hiyo hali iko tangu mmeanza mahusiano au imeanza baada ya kuingia ktk ndoa kwa hiyo miaka miwili.!

    Kwahiyo ni muhimu sana kumsoma mwenzi wako kabla ya kushiriki kufanya ngono, kama unadhani mwenzi wako hayuko katika mood nzuri basi ni vizuri kuahirisha zoezi, lakini pia wapo watu (hasa wanawake) ambao hisia zao za ngono ziko mbali sana, lakini zikishapanda zinachukua muda mrefu kushuka (kufika kilele).

    Kwahiyo ningekushauri yafuatayo:
    Jaribu kufanya mambo ya kumfurahisha ikiwa pamoja na mawasiliano mazuri (maongezi, calls, sms), kumletea zawadi ambayo huwa anapenda; hata kama anapenda ice cream au hata pera nunua mpelekee. Toka naye nenda naye sehemu ambayo unadhani atafurahia (outing), kama anapenda mishkaki nanda naye sehemu ya mbali mkiwa wawili mkale mishkaki. Mwambie kuwa unapenda na mwonyeshe hivyo pia... wanaume kwetu inakuwa ngumu kumwambia mwenzi wako kuwa "unampenda" wanawake wanakerwa sana na hilo. Mletee zawadi ambayo ataipenda zaidi, zungumzieni kuhusu mapenzi mara nyingi, hayo yote yana uwezo wa wa kumjengea hisia zaidi za kushiriki ngono.

    Mara nyingine, vitu vidogo sana vikamfanya mwenzi wako kukosa hamu ya kushiriki ngono. Kwa wanawake wako tofauti sana na sisi wanaume. Ngono ni sanaa ya hali ya juu sana, inahitaji sana uelewa. Nadhani kwa hayo machache yanaweza kusaidia.
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Suala sio maeneo ya kushika bali ni namna ya kushika hayo maeneo...mambo tarrtibu bana.# Jipange ndugu yangu mwanaume hasifiwi sura,anasifiwa KAZI..na kazi yenyewe ndo hiyo!
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanini uchoke ili hali ni mkeo wa shida na raha jamani...wanaume nyie mna dhambi sana mjue ohooo! mungu anawaona
    nikirudi ktk tatizo hilo sasa jaribu kumwambia arelux kupitiliza mnapokua faragha,jaribu kutomuuzi,kama hawezi jaribu kumfurahisha kuanzia asubui mpaka usiku ndio umuombe huo unyumba kama atakua bado pamoja na kua anafuraha zote ila ukitaka kumgusa anakauka kama mti basi nisamehe bali nataka kusema pengine hajakupenda sana kama unavofikiri mana mwanamke akiwa hampendi mtu au akiwa na hasira na wewe hata umshike hata kesho ndio anazidi kua mkavu mana unamtia hasira tu na karaha
     
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora umemuambia sio anashika kama jiwe,au anakua na fujo kama yuko vitani
     
  14. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwenye black nakuunga mkono 100% tatizo wanaume wanaolewa hayo ni 1 kati ya 100...sasa uone wanawake tulivo na tabu sie mana kumpata huyo 1 muelewa kazi kwelikweli
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo inabidi umuulize ww hapo huyo mkeo mana kila mwanamke ana sehemu zake ujue ohooo! nitakuambia hapa umshike sehemu hii kumbe ndio uende kulikoroga,,, ni vema ukamuuliza mbona kawaida tu kumuuliza mpz/mkeo wako kua nikushike wapi laaziz wangu jamani
     
  16. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kongosho usipite sema chochote au na wewe Bishanga anakuuzi mkiwa faragha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    khaa! jamani
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga nguvu ya juisi za kijoti nimpeleke wapi?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    kama mkeo hajajiandaa kisaikolojia,hata umwandae siku nzima ni kazi bure....
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kanunue KY GELLY uwe unampaka kwenye kitobo utamu
     
Loading...