Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kamzuzu, Mar 27, 2012.

  1. K

    Kamzuzu Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana jf,natumai mko poa nafikiri ni wakati sawia kueleza haya kipi kitakuwa bora kuonyesha mapenzi ya dhati kwa msichana na kukubaliana na vyote atakavyorespond au kutojihusisha na suala la mpz na kubaki kula kwa macho nakuteseka na mpz cjui mpz yanataka nini au bac tubalehe kipindi cha ndoa,nawasilisha.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    fortune favours the brave....wee jotose na sikilizia reaponse yake
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Uandishi wa siku hizi bana....
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​ukikua utajua
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Achana na mapenzi kama yanakutesa. Kwani mtu huwezi kuishi maisha ya furaha bila mpenzi?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    sifa mojawapo ya mapenzi ni ku-take risks..........
     
  7. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unataka watu waoe wanapokuwa wanabalehe?? Yaani arround 14yrs of age?? Duh! Basi kama hutaki mapenzi achana nayo, ila ujiandae kwenye bajeti ya sabuni mkuu.
     
  8. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jambo la kukumbushwa ni kwamba ,suala la mapenzi la kihormone, ambalo likifika na hormone zikaclick, hakuna cha kuficha wala kukubalina ni sual atomattic kupenda , na hakuna anayeweza kucontrol hormones zisiclick, likifikia kubali bila kujali mazingira na wakati, sababu halina umri, nasaba, jinsiawala kipato
    class
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ila jamani sie wa 47 mnatutenga na uandishi huu.

    Hata sijaelewa!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    nitakupa tuition
     
  11. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    husninyo. can you ???
     
  12. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watoto wa siku izi bana! Sasa unataka nini! eti nawasilisha!!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yap. Ugumu uko wapi?
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama nimesoma kichina vile...
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie hata sijui mnaongelea nini....mnh
     
Loading...