Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by maranatha, Mar 20, 2012.

  1. m

    maranatha Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nimezaa watoto idadi ninayoihitaji nataka kufunga kizazi lakini kuna watu wananipa hofu kwamba nikifunga kizazi kuna madhara mojawapo ni kuwa baridi au kukosa hamu ya tendo la ndoa.Je ni kweli?
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni uongo. kama waogopa basi tumia njia nyingine kama vile vidonge vya majira, ring, condom, kijiti katika mkono au salpingectomy (kukata mirija ya kuleta mayai katika mfuko wa uzazi), ni rahisi na ya uhakika zaidi. kama unamatatizo ya kuganda damu vidonge vya majira havikufai, vyaweza sababisha mabonge ya damu katika mishipa ya damu. kaongee na daktari kwa maelezo zaidi.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haina ukweli wowote, lakini itakuwa vizuri zaidi ukienda kuwaona wataalam.
     
Loading...