Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elijah Maliondo, Oct 7, 2011.

  1. Elijah Maliondo

    Elijah Maliondo Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...nimetokea kuvutiwa na kasichana kazuri, na yeye anaonyesha kuwa na interest na mimi, lakini ni mtoto wa boss.....wanaseama mtoto wa bosi ni bosi....ukizingatia mambo ya mahusiano yana ups and downs...naogopa asije akatumia u-boss wa mzazi wake kunionyesha undava....nimuache au nimwambie la moyoni.....!!?
     
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    'MTOTO WA BOSI NI BOSI' huu ni msemo tu, mapenzi hayaangalii hilo chamsingi be serious2 hata huyo bosi wako (mzaz wa huyo dem) atakupenda kama mkwe.
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta kujua msimamo wake kuhusu wewe then kaeni chin mshauriane jinsi ya kuendesha uhusiano bila kuingza swala la uboss kwenye mahusiano
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Endelea na mission yako tu,haina shida hiyo
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! jamani mapenzi yanaran dunia!
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,153
    Likes Received: 1,493
    Trophy Points: 280
    siku boss wako akijua anaweza mind kichizi na mwisho wa siku ajira ukapoteza na mtoto ukamkosa siku hizi mapenzi ya kweli oveer sidhani kama huyo mtoto atakung'ang'ania kama tuonavyo kwenye movie za kihindi na tamthilia za kifilipino.
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ni mwanaume kweli, kama utampenda kweli (maana kwa sasa umevutiwa tu), sioni sababu ya wewe kuogopa kuwa mtoto wa bosi (mkwe) baadae...
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna siku nilijenga picha kama dunia ingekuwa na wanaume tupu, ingekuwaje!!! Mbayaaaaaa....
     
  9. 1

    1menARMY Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na je ingekuwa na wanawake watupu??
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ingetisha...
    Umbea, majungu, visa, vita, mesengenyo, na kusingekuwa na maendeleo...
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua humu JF kuna mtu anaitwa BOSS sasa nilikuwa sijui kama ana mtoto wa kike au siyo huyu Boss
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwambie tu kwani hapo hakuna cha uboss ni mapenzi ya dhati yanatakiwa kwani kama anakupenda kwa dhati ww ndio utakua ze big boss sasa kwake ok........................just tell her now
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaa unautani na boss ww
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I also want to tell you now
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inawezekana bana Boss ana binti wa kike anatufichaficha tusijue
     
  16. The great R

    The great R Senior Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupa ndoano man ila ucmforce coz till now hujamwambia
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We mwenyewe mbona ni boss.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mtokee tu haina mbaya .........cku unatafuta kazi uje uombe ushauri humu.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jaribu uone cha moto.kazi nikupe,mshahara nikulipe yaani na mwanangu usarandie,lol,nakutimua fasta fasta.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!!! Bishanga vipi banaaa
     
Loading...