Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri..

Discussion in 'Love Connect' started by lenskinye, Sep 22, 2011.

  1. lenskinye

    lenskinye Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Miezi saba ilipita nilikutana na mschana mmoja..alininiambia hayupo kwenye mahusiano na mtu yeyote.tukakubaliana kuwa wapenzi..kwa bahati nzuri akapata ujauzito wangu..wiki tatu zilizopita nimegundua kuwa kumbe ni mke wa mtu...mumewe alikuwa masomoni nje ya nchi..wiki moja nyuma mumewe karudi..msichana ndo ananiambia kuwa samahani yeye ni mke wa mtu na mumewe amerudi..nimemuuliza kuhusu ujauzito akanambia kuwa wameshazungumza na mumewe na amemsamehe, mumewe yupo tayari kulea mtoto..wakati huo huo huyu msichana anadai ananipenda sana...nimekuwa kama mtu aliepigwa na ganzi cjui la kufanya...naombeni ushauri wenu rafiki zangu.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Labda mmewe hana uwezo wa kumpa mkewe mimba. Unakuta walipanga hilo dili ili apate mtoto. Mimi nakushauri, akijifungua mchukue mwanao. Hiyo ni damu yako. Huyo mwanamke ni mbabaishaji ndugu yangu. Pia utambue kuwa huyo akupendi.
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je ulipata uthibitisho wowote kuhusu huo ujauzito??? je unafahamu anapoishi?? je unawafahamu rafiki zake wa karibu au ndugu??tangu akuambie hilo suala ni muda gani umepita??
     
  4. Mkale

    Mkale JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Pole mkubwa, akizaa mchukue mwanao na uhusiano nae ufe kwani uyo ni mke wa mtu kaka.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Una uhakika gani kuna ni wewe uliyempa ujauzito? Kama aliweza kumsaliti mume wake wa ndoa atashndwa kukudanganya. Acha nae, mtoto akizaliwa nendeni hospitali mkadhibtishe then mchukue mwanao.
     
  6. S

    Simcaesor Senior Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we unampenda huyo dada? hila yeye hakupendi kwanini amekubali kurudi kwa mmewe?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muoe na ww awe na waume wawili!!!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Sinena nyingine ya Kanumba hii.

    Ngoja nisepe.
     
Loading...