Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by GAZETI, Sep 6, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF,

    Siku za nyuma niliwahi kufanya biashara ya kisamvu. Kilikuwa kinatwangwa
    vizuri na kuchanganywa na kitunguu saumu na chumvi kidogo ili kukitunza
    kisiharibike.

    Vipi biashara hii kama nitaileta hapa DAR nitapata wateja? Pia naomba kujua
    nifanye nini ili kuiboresha zaidi!

    Wazo langu

    Nafikiria kupata mifuko maalum ambayo nitaiwekea nembo kabla ya kukiingiza
    kisamvu sokoni hapa Dar na Mwanza.

    NAOMBENI USHAURI WAKUU.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Hii biashara inafanyika,
    Naomba utembelee super market za wazawa zilizopo Dsm, sikumbuki ni ipi, kama sio Imalaseko,ilikuwa inapata Kisamvu toka Iringa. Niliona jinsi wanavyoandaa kisamvu, wanafanya hivi; wanachuma kisamvu shambani,wanakausha kwa jua ndani ya kibox chenye kioo ( kama vibox vya kuuzia maandazi),kikikauka wanakitwanga na kupark. Kwa hiyo utakuta kisamvu hakipotezi chlorophil. Nikikumbuka wale wamama wanakaa wapi pale Iringa nitakwambia ili wakupe abc za biashara hiyo.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    daah mkuu itabidi ukianza leta dar uni PM niwe mteja wako ila ntaanza na kukopa...................huh
     
Loading...