Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lovelove, Aug 22, 2011.

  1. lovelove

    lovelove Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mtoto mmoja, baba'ke naishi nae bt we are not married. Tatizo ana tabia ya uongo sana yaan ameni cheat mara kibao <br>
    hadi nimepoteza uaminifu kwake. my ex boyfriend anataka tufunge ndoa&nbsp; and i stiil love&nbsp; him coz tuliachana kwa kupotezana katika <br>
    kutafuta maisha. so wana jf nibaki na yupi kati yao?
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Kwa ushauri wangu funga ndoa na umpendaye as ukifunga ndoa na usiye mpenda hutaish kwa raha na kila utakapo kutana na yule unaye mpenda utajikuta unasaliti ndoa yako ili kufurahisha nafsi yako.
    Usifunge ndoa kwa kujaribu bcoz from what I believe love is within us and can never be learn't.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fuata moyo wako coz hata ukisema ubaki na baba mtoto for the sake of the child,hutakuwa mwaminifu kwake.lakini pia kuwa mwangalifu na hisia zako,pengine unasema unampenda ex wako sababu amepromise ndoa.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baki na yule unayempenda kwa Dhati.
    Kama ni huyo mliepotezana basi utapaswa kumueleza kwa uwazi kimahusiano ya mapenzi nini kilitokea kwako baada ya kupotezana nae, pia na yeye akueleze kwa uwazi nini kilitokea kwake kimahusiano ya kimapenzi. Mkubaliane ndio muende hatua nyingine.
    Usisahau kupima na kujua afya yako.
     
  5. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaoa kama hali ni hii
     
  6. R

    Rutatinisibwa Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kama mtoto ameishatambua mazuri na mabaya mshirikishe katika hili! karata yake itakapoangukia usigeuke nyuma!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naona shosti lovelove unataka kuongeza idadi ya waosha vioo vya magari pale ubungo..
    tulia fikiria chukua hatua mahususi ili kunusurisha future yako..

    swali na je kama huyo x wako naye ana mwingine utafanyaje..
     
  8. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dada sidhani kama ulikuwa na haja ya kuja kuomba ushauri wa kuachana na jamaa kama ulishakosa imani nae kutokana na uamnifu.. ilibidi uwe umeshaachana nae kitambo...


    Ushauri mkubwa ni kuwa jaribu kufanya kila kitu ili kumsadia makuzi ya mtoto.. Umeshaongea na huyo jamaa mpya kama yuko tayari kukupenda wewe na mtoto? umeshaomba msaada kutoka kwa wataalamu wa sheria kuhusu matunzo na haki za kisheria za kutunza mtoto?

    Issue ni matunzo ya mtoto ambaye hana hatia.. na siyo maisha yenu nyie watu wazima..maisha popote, wakati wowote na mtu yeyote..Secure life ya mtoto first!
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama jamaa ni muongo huna imani naye automaticaly utakosa hisia naye so hiyo ni hatari kwenye ndoa.mfate umpendaye then muoane huyo mtoto mtamlea pande zote.
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwambie tu huo uliye nae kwamba huwezi endelea kuishi maisha kama hayo then move on
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu kaa chini uongee na baba mtto ki utu uzima juu ya maamuzi yako dizaini ka unatishjia kuondoka uone atareact vp
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sijui kama nakosea.. lakini nahisi as much as baba watoto ana ku mistreat he is the one you Love... na huyo ex- unam consider just because ana good intentions za kutaka kukuoa... Logically naweza sema chagua umpendae... Realistically nakushauri it is better umchague huyo ex (ila hakikisha kweli anataka kukuoa) for ni evident baba watoto kubadilika sio rahisi na saingine waweza ishia maradhi....

    But hata hivo nimependa ushauri wa daughter..... Follow your heart....
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    You should go with the lesser of two devils
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaaaaaaaaaaa sasa kumbe sababu sio kwa kuwa huyo jamaa yako anakucheat bali we unatafuta sababu ya kurudiana na x wako?
     
  15. lovelove

    lovelove Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa ushauri, x anajua kila kitu na yuko tayari coz hata yeye ana mtoto pia
     
  16. lovelove

    lovelove Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that,s the way it is, no hisia at all
     
  17. d

    dlugonzibwa New Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpotezee
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unaona maovu ya huyo baba mtoto kwa kuwa unaishi nae? Are you sure kwamba huyo ex hadanganyi? Are you sure kuwa huyo ex atakuoa kweli? Fimbo ya mbali haiui nyoka, ushikwapo shikamana, bora moja shika kuliko kumi nenda uje, Zimwi likujualo halikuli likakwisha, ukipata kipya usitupe cha zamani, mla mla leo mla jana kala nini... ni baadhi tu ya misemo ambayo inakutahadharisha kabla hujachukua uamuzi wa kumuacha uliye nae kwa sasa, ukaenda kwa 'rehani'... Kama kuna sehemu unaweza kwenda kukaa (kwa wazazi au ndugu au rafiki), kwa ujanja wote wa kike muage huyo uliye nae kwa sasa kama unaenda kusalimia, kaa mbali nae kwa japo mwezi mmoja, then jaribu kuusikiliza moyo wako, na pata muda huru zaidi wa kumsoma tena huyo ex. Najua kwa sasa mnakutana kwa siri na huyo ex- lakini inawezekana na wivu tu unamsababisha akuhadae uachane na uliye nae, lakini pengine ukishaachana nae, atakutosa au naye ataanza vituko. So, jaribu kuondoka (kwa amani) kwa huyo uliye nae, wakati huo huo mdanganye huyo wa zamani kuwa ndo ushaachana na huyo baba mtoto, then msome kama atakuwa responsible na kuendelea na nia yake ya ndoa, lakini pia tumia huo mda kusoma tabia zake...
     
  19. lovelove

    lovelove Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    asante kwa ushauri
     
  20. lovelove

    lovelove Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx, nshapima niko safe
     
Loading...