Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by strawberry1, May 12, 2011.

  1. s

    strawberry1 Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina Tshs 1,000,000/= nataka kuanzisha biashara. Ninazo idea mbili tofauti kichwani:-
    1. Nifungue duka la vitu vya nyumbani kmf. chumvi, sabuni, unga, mchelle, mafuta n.k
    2. Nifungue Genge

    Naomba ushauri ni biashara gani itakuwa feasible kwa hicho kianzio?
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza kabisa amua eneo la kufanyia biashara, pili angalia kama kuna kodi zozote unahitajika kulipa. kisha angalia umebaki na pesa ngapi. kama pesa iko chini ya laki 6. anzisha genge pesa iliyobaki kaifungulie Fixed account. Pili, kama hujawahi kufanya biashara kabisa, nakushauri anza na genge ili uone TAMU na CHUNGU ya biashara. Pesa iliyobaki weka fixed. Kwa nini fixed? kwa sababu itakuwa mbali na wewe kiasi kwamba unapoanza kupata hasara usiifikirie kuichukua. Kumbuka kila biashara huanza na hasara kwa muda ndipo itoe faida kamili
     
Loading...