Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bhokem, Jan 20, 2011.

  1. Bhokem

    Bhokem Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzenu yamenikuta, ninaye BF wangu ambaye 2mekuwa pamoja kwa muda wa takribani miaka 6. Tulipendana sana ktk hiyo miaka sita, hivi karibuni baada ya wote kuanza kazi naona mwenzangu tabia zake sizielewi elewi. Hapendi nitoe hela kuwasaidia ndugu zangu, ingawa mara nyingi anapokuwa safarini hunipigia simu kuwa nimpe ndugu yake fulani pesa na atanirudishia. Sasa wasiwasi wngu ni kuwa tutakapoishi pamoja kama mke na mume, si nitashindwa kabisa kuwasaidia ndugu zangu?:frusty:
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Nitarudi b'dae.
     
  3. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hamuishi wote lakini mipango yenu ya fedha huwa mnajadili pamoja au???kwamba unajua ametuaje pesa zake na wewe umetumiaje???
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kwa wanaume wa kibongo,relationship ya miaka 6 ni mingi mno,itafikia stage mtachokana tu,labda muwe na msimamo wa hali ya juu.kama unamuona mwenzako amebadilika,mueleze,kwani miaka 6 utakuwa tayari,unamjua mtu wako vilivyo.na kama akikuoa,utakachowasaidia ndugu zako,sio lazima umwambie
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwanamke una maamuzi na hela yako kama ilivyo kwa mwanaume.

    Unaifanyia kazi,una uhuru wa kuamua matumizi,muelimishe kuhusu hilo mapema,isije kuwa ishu kubwa kwa ndoa.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kisukari,huo sasa ndo utakuwa mwanzo wa matatizo,yatakuwa ndo yale yale ya mke kujenga nyumba Sinza akapangisha kimya kimya huku familia inaishi uwanja wa fisi nyumba ya kupanga,siku mume akigundua si patachimbika?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole sana sister,ukiwa na amani nae kubali kuishi naye kama mme ila kama huna amani ondoka mapema
     
  8. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I'm doubt!!
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo hapendi ndugu atakusumbua tu, napo kama unahisi unampenda sana na hutaki kumpoteza, basi vitu vingine mfiche usimshirikishe kama kuwasaidia ndugu zako, wasaidie kisiri ili uendelee ku mkeep.
     
Loading...