Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri wenu wakubwa zangu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Frank lwakatare, Jul 5, 2011.

  1. F

    Frank lwakatare Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko form four,nataka nije niwe mwanasiasa mzuri na anaye jua sheria.nishaurini ni fanyaje na niwe na malengo gani hadi chuo ili kufanikisha ndoto zangu?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    we somea comb kwanza..
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hkl, law, PS..
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    achana na siasa wewe..!unajitafutia dhambi za bure..!
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ni swali gumu kidogo. Ila ningekushauri usome combination za arts pale utakapoflka form 5. Na pia utakapofika wakati wa kwenda chuo,basi utasomea sheria. Ila jitahidi kuwa mtu unayependa kujifunza mambo mbalimbali yanayohusiana na siasa ili uweze kujua mazuri na mabaya ya siasa.
    Na inapendeza kusikia wewe ni kijana mwenye moyo wa kupenda kujifunza. Ila tu,usilazimishwe na jamii kuwa mpenzi au mwanachama wa chama fulani cha siasa. Bali fuatilia sera na mwenendo wa kila chama. Amani iwe kwako ndugu.
     
Loading...