Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri wenu wa busara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyalotsi, Apr 8, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nina mchumba wangu tunaishi sehemu tofauti tena mbali. Kuna tabia anaifanya sivutiwi nayo. Hii tabia ni ya kunibeep, kutuma tafadhali nipigie au naomba niongeze salio. Hii imekuwa ikijitokeza mara nyingi mpaka nafikia kukereka moyoni. Huwa nampigia mara nyingi kwa siku tunaongea na huwa namwongezea salio pale ninapokuwa nazo. Lakini mwenzangu muda wowote atatuma tafadhali nipigie au naomba niongeze salio. Kwa kweli nachukizwa na hii tabia ila kumwambia naona kama ataudhika na kuanza kutofautiana. Nampenda sana na nimeshamtambulisha home. Huko nyuma kuna binti niliwahi kuachana naye sababu ya mambo haya. Ulikuwa ukimtumia salio hakupigii ila anakubeep na kutuma tafadhali nipigie,nilimwelimisha lakini hakubadilika. Nikahisi ni utoto hivyo bora nimuache na watoto wenzie(alikuwa first yr chuo). Sasa huyu ni mfanyakazi bado ni yale yale. Hivi wadada wote mko hivi? Nitafanyaje ili nimfikishie ujumbe bila kuvuruga uhusiano wetu? Nampenda sana,nahisi hii kitu itatuvuruga.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jide alishawah kuimba kitu cha "wanaume kama mabinti".
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nipe namba yako nikupunguzie salio wewe na mpenzi wako.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Jambo la kwanza ambalo mimi ningekushauri ufanye ni kuvunja ukimya na kuongea na mwenzi wako juu ya swala hili. Mweleze ni jinsi gani unakereka na jambo hili na namna ambavyo ungependa awe, kama kweli anakupenda atakusikiliza na atabadilika na kama asipobadilika basi ujue huyo hakufai. She is not your type.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unaihusianisha vpi?
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    siyo suala la kupunguziwa au kuongezewa salio. Ushauri tu ndo unahitajika.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    asante mkuu,lakini sina uhakika atalipokeaje hili jambo. Naomba wadada waongee,wangejisikiaje kuambiwa hivyo. Maana yule wa kwanza nilipomweleza akawa anadai simpendi na nimepata wengine.
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ndiyo tabia za hivi viumbe. Kubebwabebwa tu. Hata mawaziri wanawake ndiyo zao hizo kwa wanaume wao. Huna jinsi mvumilie tu.
     
  9. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usipoziba ufa utajenga ukuta,navojua mimi mapenzi nimawasiliano ikiwa nipamoja nakuambizana ukweli hatakama unuma mwambie unavojickia nayeye anatakiwa akuelewe vingnevyo mbele yasafari utashindwa kukemea makosa mengne makubwa kisa unaogopa atachukia.
     
  10. a

    anily Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamke kwa upande wangu kabla hatujaoana sikupenda kabisa hy mambo ambayo mchumba wako anakufanyia! Ina maana yeye huwa anampigia nani km unampa vocha na bado anakubip? Wanawake wa staili hii ni hatari sn, hata mliwa kwenye ndoa, usitegeemee mshahara wake kusaidi mahitaji hom, utawajibika kwa kila kitu. Utakuta hata ukipanda daladala hawezi lipa npk we ulipe. Mchumba anayefaa hawezi kuluchuna vocha kihivyo kwanza huwa ana uchungu na pesa yako. Kaa chonjo utaishia kuhonga usipokuwa makini!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    haya mambo ya simu za mkononi yame-complicate sana maisha...; mahusiano yanavunjika, watu wanakufa, yaani balaa tupu
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili nalo NENO.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaaa kongosho!!!!
    ukidundwa shauri yako........:heh:



     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    nyalotsi,
    kuna baadhi ya tabia za wenza wetu, kama ulishaongea nae ukaona habadiliki ina maana ndivyo alivyo hawezi kubadilika at per, itachukua muda.... na kama tabia hiyo haikuletei madhara yoyote si umkubali jinsi alivyo? mapenzi si rahisi kama wengi wanavyodhani kuna baadhi ya vitu unakubali na kuona vya kawaida, as long as haikuchubui wala kukudhuru......

    afterall utaacha wangapi? maana wanawake wengi wana tabia hiyo..... unless humtaki
     
  15. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dah..!
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yaani,natamani hata simu zisingekuwepo! Somtime naweza kufikiria sijui nizime simu niwe nawasha wikend tu! Kwa namna inavyokwenda nahisi option ntakayochukua italeta shida upande mmoja ikasababisha mahusiano yetu kuwa compromised.
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    BT ndo maana naomba ushauri maana aliyepita nilimwacha kwa sababu hiyo. Ndo maana nikauliza hivi hii ndo tabia ya dada zetu? Hata kama una kazi yako.? Kwa kweli nachukia kutumiwa tafadhali nipigie,inakuwa kama emergence fulani wakati ni maongezi ya kawaida ambayo ni kawaida kuongea naye. Asante kwa ushauri!
     
  18. r

    reina Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Muulize hizo vocha huwa anapeleka wapi mpk kila siku anaishia kukubip na kutuma plz col me. Ukiona hupigiwi weye anapigiwa mwngne yakheee!!
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna mambo nilishamwambia siyapendi na huwa hayafanyi. Ila kwa hili la mawasiliano sijajua wenzetu huwa wanachukuliaje.! Nikimwambia usinibeep au kunitumia tafadhali nipigie atareact vipi? Au ndo ataanza kutafuta mtu wa kubadili? Au atakubaliana na mimi? Hapa nimestuck kwa kweli!
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu anataka shari! Huwa napiga za chembe!
     
Loading...