Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri wana jf.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katani, Aug 28, 2012.

  1. K

    Katani Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina mpenzi wangu ninae mpenda sana, alisafiri kwenda Moro alipofika turiwasiliana vizuri tu.kesho yake jioni kuanzi saa 2 mpaka saa 7 usiku simu aikupatikana nilipo mtafuta asubui simu iliita na akapoke mwanaume na kuniuliza mi ni nani... Nilichoka cjui huyu bint nianzie wapi kumuhoji..
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    We mpigie baadae umuulize maswali yote yaliyo moyoni mwako alaf utajua cha kufanya.
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona unajump kwenye conclusion kaka? Kama huyo bi dada aliibiwa simu je? Kwa hiyo ulivyoambiwa wee nani ukakata simu kwa kuogopa? Fanya uchunguzi kwanza usianze kupagawa mapema mapema..!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wala usiwe na presha muulize maswali vizuri tuu akisharudi hamna presha...kama kweli anacheat basi usiwe tabu unamwambia tuachane basi au ikiwezekana mwambie basi lets have a 3sum na huyo jamaa wa moro since u like both our d*cks
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unaibiwa shituka ..........nakutania bana huyo lazima kapoteza/kaibiwa simu au unamhisi kacheat na jamaa
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mbona unaonekana unamwogopa huyo mpenz wako hcho ni kitu cha kuomba ushauri si uwe kama mwanaume it seemz unamtetemekea ile mbaya
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    loh. . . . . . . . !
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo usaidiwe list ya maswali ya kumuuliza?

    Haya. . . . .
    1. Piga namba yake/kutana nae kama amesharudi.
    2. Mjulie hali na habari ya safari.
    3. Muulize iwapo simu yake anayo yeye.
    NDIO (muulize ilikuwaje siku ile ambayo hakuwa akipatikana). . HAPANA(muulize iko wapi/ilikuwa wapi).
    4. Kutegemea majibu ya no. 3 muulize iweje simu yake ikapokelewa na mtu mwingine tena mwanaume.

    Utetezi wake utasaidia kukuongezea maswali ama kukupa amani.
     
  9. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh,nimeipenda
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ndo ujue sasa Mapenzi yanatia hofu moyoni kuliko sura ya simba.
     
  11. U

    Uriria JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Acha mapepe wewe , kuwa na subra .
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aaaah! soma alama za nyakati! chukua hatua, kabang! lol
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Lazima atadanganywa. Si ushauri mzuri.

    Si ushauri mzuri, ungekuwa wewe usingefanya hivyo.

    Ushauri potofu kabisa

    Ulianza vizuri, umemalizia vibaya. Ukweli ni kuwa anaibiwa sana tu.

    Eish! Ndo ushauri gani huu sasa?

    Sawa japokuwa lazima jamaa atadanganywa tu....

    Nani mapepe? Aliyeomba ushauri au wewe uliyemshauri?

    Bingo!!!! Nimekuzawadia na LIKE. Napenda shauri za namna hii. hamna longolongo wala kupakana mafuta kwa migongo ya chupa.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Unaibiwa aisee, mpige chini.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shukuru Mungu kama hajatumia tiGo
    Alafu msisitize swali la condom kama alikumbuka ataingia mwenyewe kwenye king
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo mwanamke anakudharau na inawezekana siku hiyo baada ya kupewa mambo alidata mpaka akamwambia apokee simu yako
     
  17. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kama bado yupo Morogoro you shoul make a suprise visit na majibu yote utayapata.
     
  18. steveslove

    steveslove Senior Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka naomba nikufundishe kitu kimoja tu, katika mapenzi kitu kikubwa ni kujiamini na ukiweza hili basi utamwamini mwenzio, it seems hamjawah kuwa apart thts normal, halaf wapenzi wasiojiamini huwa wanatabia yakuunganisha mawazo yao kwa vitu wanavyowaza na kujump inti conclusion, wewe ni mwanaume jiamini ili umwamini na mwenzio, mpigie simu muulize yote usikie jibu lake then uamue usiamue kabla hujamsikiliza, usijali kama anakupenda hawezi kukusaliti unless unauhakika na unamjua hajatulia
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    chako kikiwa kwako...kikipo kuwa kwako sio chako
     
  20. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mna muda gani kwenye uhusiano wenu?
     
Loading...