Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni ushauri wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gfsonwin, Apr 17, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wana jf naombeni ushauri jamani, kama nilivyowaambia jana kuwa nimejifungua jana mtoto wa kiume kwenye thre yangu, nashukuru sana kwa wote walionitumia salam za pongezi , nasema tu mbarikiwe sana. sasa leo nakuja na ishu hii naomba ushauri jamani.

    leo mchana nitakuwa nitaruhusiwa kurudi nyumbani kwania hali yangu na mtoto ni nzuri kabisa, ila napata utata sijui nikifika nyumbani wanangu wengine nitafanyaje.

    ninao watoto wawili tayari na huyu ni wa tatu sasa nilishazoea sana kulala pamoja na wanangu, na huwez kuamini jinsi ambavyo wako karibu na mimi sasa leo hii naenda na kichanga na kulala nao siwez tena,je nitawatoaje chumbani kwangu ili wasione kuwa nimewabagua? swali la pili nifanyeje ili hawa wakubwa manake wanauwezo wa kugundua mambo kwa sasa wasione kama nampendelea huyu mdogo? nauliza kwani jana baba yao alinunua zawadi za mtoto mdogo walimfurahia sana kwani walijua ni za kwao, sasa walipoambiwa kuwa ni za mtoto mpya anakuja na mama kesho(leo) walikwazika sana wakasema mbona wao hawapendwi tena kama huyu mpya. na walidiriki kusema sisi tutampiga huyu labda mama asimlete. jamani nimejikuta nakosa raha sana sijui tulikosea wapi na kwasasa turekebishe vipi.

    call me mama triple'G'
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hongera sana besti
    ushauri mi nitakupa baadae
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ila mzazi wewe upo busy sana na jf sijui unanyonyesha saa ngapi....
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana smile.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    once uko hosp. huna kazi ya kufanya zaidi ya kuviruhusu vidole kuongea. infact nimeifanya iwe close partner ili pakuche si unajua hos panaboa? mtoto ananyonya kila aamkapo.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhh job true true jiandae kumrudisha huyo mtoto kwao ulipomchukulia..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    langu jicho dole gumba na keypads za simu yangu..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Waambie na wao wakamuokote jalalani.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hongera mama 3G
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nikiwaambia hivyo ndio hasira zao zitaisha?
     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera mwaya..ukifika waeleze vzur kwa upole n smile nzur,af uwambie uyu mdogo amechoma cndano na yupo kwenye dose,af doc amesema alale nawewe kama week,then after week,kamba tena
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh nachelea kusema umezaa ungali bado aujamature.


    sasa apo shida nin?unashindwa nin kuwaeleza watoto wako?
    ulikuwa unalala nao wote wawili na baba yao kitanda kimoja?sipatii picha wakat mnamtafuta uyo mpya ilikuwaje.....waeleweshe wataelewa dada ayo maneno ni maneno tu yakitoto hasa fear ya kupoteza concern nacare za mama
     
  13. A

    Amelie Senior Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana,mlitakiwa pia muwajulishe watoto kuwa wanaelekea kupata mdogo wao.Kwa sasa muwaambie tu kuwa huyo mdogo wao hawezi kuchukua nafasi yao kama watoto,maana kila mtoto ana haki sawa kwa wazazi wake,muwaambie huyo mdogo anahitaji attention zaidi kuliko wao maana anahitaji kukua kama wao,tell them,they were babies just like him.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sina maana kuwa sijamature au nawaogopa wanangu, what I believe kila siku mtu huwa anakosea na kila siku huwa anajifunza jambo jipya. Mimi nimeuliza ili kujifunza na kupata experience ya wenzangu.
     
  15. A

    Amelie Senior Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusidanganye watoto,si vizuri kuwafundisha mauongo watoto,they need the truth for them to be free
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli besti am so happy for u. huwa nakufurahia sana hapa jf . mimi siku nikijifungua nitakuwa naposti kila kitu humu sema uvivu uache hii kitu usifanye[​IMG]
     
Loading...