Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri wadau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchambuzixx, Feb 16, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mimi nilimaliza chuo mlimani telecommunications engineering 2008 wakati namaliza yupo binti ambae nilkuwa ndo naanza uhusiano nae siku ya kwanza tunafanya majambozi aliniambia yuko kwenye gud days na mm kama kawa nikaingia mweupee kipindi hicho nilikuwa bado kazi ndo tulikuwa katika pilika pilaka za kutafuta kazi.

    wiki tatu baada ya kusex akaniambia ana mimba kitu ambacho kwanza sikukitarajia kwa jinsi alivyoniambia yupo kwenye gud days halafu kipindi hicho nilikuwa nimesafiri ila ndo nilikuwa nimerudi akaniambia hayo mambo kwakweli sikukubaliana kabisa na hicho kitu kutokana na situation yenyewe baada ya kubishana nae sana akawaambia ndugu zake mtiti ukawa mkubwa sana tuligombana sana na ndugu zake na kwa vile hawakumjua hata ndugu yangu mmoja msala wote ulikuwa unaishia kwangu na marafiki zangu waliokuwa wanawafaham ingawa mm mwenyewe hawanijui kwa sura till today zaidi ya kuongea kwenye simu.

    ila baada ya mtoto kuzaliwa na kila kitu kuonekana kwamba mtoto ni wangu nilianza kutafutwa tena na mama wa mtoto tukakutana na nilikuwa nahudumia kila kitu bila ndugu zake kujua mtoto sasa ana miaka 2 na nusu na kila mwezi namtumia hela ya matumizi na nilishampeleka kwetu na wazazi wangu wakamuona mtoto na ofisini nishamuandikisha na kwa kweli nimefanana nae kinoma huyo baby girl

    ila kumbe wakati wa mimba kwa vile wazazi wake walikuwa hawanijui yupo aliekuwa anahudumia inawezekana alishaenda kuomba msamaha wakizani ni mm nahisi nae alibambikiwa kipindi kile, mimi nilvyogundua hilo nikamuomba mama mtoto amlete siku moja nishinde nae..nikamchukua mtoto moja kwa moja muhimbili kuchek DNA na nikawa sahihi ila mamke aliniuliza nina mpango gani na yy nilivyomjibu kua nipo na mtu ninampenda na anajua kuwa nina mtoto akanijib wewe una uhakika gani kama huyu mtoto ni wako na naomba leo iwe mwanzo na mwisho kumuona huyu mtoto kwanza sio wako


    ushauri:
    sasa hapo ushauri wenu ni muhimu namtaka mtoto wazazi wake hawanijui hata kwa sura,mama watoto anajua mtoto ni wangu ila kwa vile nimemwambia nna mtu na yy shida yake kuolewa ingawa ana mtu na anajulikana kama baba wa mtoto kwao ingawa anasema ilikuwa hasira kutembea nae kwa kuwa tuligomba .. na mm nna mtu nampenda kupita maelezo ushauri wadau nifanyeje hapo au kama ndo ingekuwa ww
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na hapo ndo mmemaliza chuo kikuu
    sipati picha mngekuwa darasa la saba hii sinema ingekuwaje....
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa vile huna future na dada wa watu tulia kwanza ,huyo jamaa analliefungiwa mbuzi kwenye gunia amalizane nao
    maana hapo umemuacha kwanza then umsababishie aachwe tena jamani?
    Tulia pembeni kwanza mtoto ni wako hawatamuua
    wakimalizana na wewe unaanzisha
     
  4. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    smile uko sahihi ila ni kwa mda gani sasa
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...pagumu hapa.....sasa mwana mie naona hapa mwana wewe kajitambulishe sasa kwa wazazi wake kuwa wewe ndio baba mtoto na muwa umekuwa ukihudumia. sasa that way utakuwa na uwezo wakumuona wen u want
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kama hamtaki mama basi na mtoto aachie ngazi....................siyo vyema mtoto kulelewa na mama wa kambo...................kama inakwepeka
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nashangaa mtoto yupo safe na mama yake
    anagombania nini hapo/ amwache dada wa watu aolewe bwana maana hamtaki hata apige kimya kwanza
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Mkuu acha kuwa selfish. Vizuri vyote upate wewe? Mtoto kulelewa na mama wa kambo ni risk sana, afadhali baba wa kambo.
    Mwache mama aolewe, usimfanye aonekane mwongo.

    The time will tell.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kua mwanamme mwenye maamuzi sahihi,kama unasema unampenzi mwengine unampenda kuliko maelezo je ulimwambia kama unamtoto? pata mda uonge na mzazi mwenzio ili kwao wajue kama mtoto ni wako na uko tayari kumuudumia kwa hali na mali,
    na wakupe mda wakwenda kumuona mtoto wako...
     
  10. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muonyeshe results za DNA,afu aendelee kubisha.Akome kujilengesha kisa ndoa
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo kwakuwa mlishaharibiana tulieni tu,zungumzeni mkubaliane.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tamaa ya mzee fisi itamponza.....................mwishowe njemba imwangushie kipigo cha kuingilia unyumba wake............lol
     
  13. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mpenzi mwingine mbona anajua kama nna mtoto na yuko tayari kulea wadau
     
  14. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwahio wadau ushauri wenu nitulie tuu iwe siri kati yangu na mamake hamuoni kwamba mtoto anakosa haki ya kumjua babaake coz atakaemfahamu kama babaake ni yule atakaeishi na mamake na jee hio itaendelea kwa mda gani hamuoni kadri mda utakavyokuwa unakwenda ndo tatizo litakuwa linazidi kukua?
     
  15. S

    Sharp Observer Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana. Mimi naomba msaada wa utaratibu wa kupima DNA pale muhimbili. Ni utaratibu gani unautumia ama kimjini mjini na gharama ni kiasi gani?

     
  16. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    What is this?
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli unaweza kwenda tu Muhimbili na kupima DNA? Sidhani, labda kama umefanya kijanjajanja.
     
  18. h

    hayaka JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usimwaribie mwenzio maisha. We si ulishamkataa tangu mwanzo. Kama mtt ni wako atakutafuta tu.
     
Loading...