Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri tafadhari wakuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mazigazi, Sep 5, 2012.

  1. Mazigazi

    Mazigazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    miezi michache iliyopita nilitokea kumpenda msichana fulani ambaye ni jirani yetu so nikaamua kumwelelza hisia zangu kwake kama bahati akanikubalia na mapenzi yakaanza hapo yalikuwa motmoto na ilikuwa ni lazima kila siku tuonane yeye alikua anpenda kuja kwetu.Huyumpenzi wangu yeye anaresit mitihani ya kidato cha 4 mimi nasoma diploma chuo flani hapa mjin .Tatizohapa lililojitokeza nikwamba huyu msichanaameanza mizinga sanamara vocha nk, bila kutathimni yote status yangu mm nipo chuo sina kazi na nasomeshwa kwa msaada wa ndugu na hivi sasa amekata mawasiliano sababu simtmizii hayo yote najaribu kumtafuta ili nimwleleshe lakini ananikwepa na si kweli kama kwao wa shida sana nifanye nini wandugu kwa sababu bado nampenda /
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahaha wewe ulidhani utapewa K bure bure tuu hapa. kijana lazima uhudumie kidogo sasa wewe vocha waona tabu jamani wkati yeye anakupa utamu. usiwe mchoyo kijana. alafu soma signature yangu utajifunza
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No money no love,maliza chuo upate kazi ndipo utafute demu
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lipia hiyo K acha ubahili bana..
    Kama ulijua unasoma mapenzi ya nini tena aisee..
    Hata Marehemu Mbaraka Mwishehe alishasema 'mapenzi na shule ni hatari kwa vijana'...
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mmmmm! Sasa mtu wangu ikiwa wewe mwenyewe unasomeshwa kwa ufupi ww mwenyewe ni mzigo unaenda kuchukua mashaka mwengine,huyo mwanamke hat kama mambo kwao safi hainamaana ndio usimpe hata chips na kuku nusu, kama huyawezi usiyaanze manake ukikosea ukimtia mimba ndio msaada unaopewa kusomeshwa utaishia hapo ebu aste aste...maliza masomo wasichana hawaishi...
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Je una umri gani?
    Je una hitaji kuwa na msichana kwa sasa?
    Lengo la kuwa na msichana kwa sasa ni lipi,awe demu,mchumba n.k?
    Kama lengo ni mchumba,kutoa matumizi ya kawaida ni maandalizi ya kujiandaa kutegemewa.
    Kama lengo ni awe demu tu, mizinga ni sehemu ya aina hii ya mahusiano.
    Ushauri, kama mahusiano huyawezi achana nayo hii ni karne ya kimjini mjini...hakuna mapenzi ya bei rahisi
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukipenda kula vya wenzio na vyako huliwa!(Joke).
    Nafikiri cha kufanya kama una mpango naye wa muda mrefu ni vyema ukaendelea kumtafuta na baadaye kuongea naye na kumwelewesha hali halisi ya kiuchumi uliyonayo na kumuomba awe mvumilivu ktk kipindi hiki ambacho wote mpo masomoni. Lakini hili lisikuzuie wewe usiweze kumnunulia japo perfume au zawadi nyingine ndogo ndogo mara chache pale unapojaliwa kupata senti chache. Kama anakupenda na ana mapenzi ya kweli naamini atakuelewa.

    Otherwise, mpige chini maana unajiongezea mzigo usioweza kuubeba wakati wewe mwenyewe hapo ulipo ni mzigo.
    Pole.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mchafuane halafu hela ya sabuni akaombe kwao?
    unapomtext na yeye anakujibu unadhani simu yake inatumia solar?

    mapenzi gharama....

    na huyo binti mpuuzi sana badala ahangaike afaulu yupo busy na mapenzi? ebohhhh
     
  9. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jitahidi...usiwe mrahisi kupenda..utaumia....focus kwenye mambo yenye faida mbeleni,sitisha huduma za mahusiano kwa muda....songa mbele,,,utampata of your type as time goes by......mademu wapo telee sio yeye tu,pesa zipo telee na sio wewe huna,wengine wanazo watakuibia.....maisha ni hatua,ukimaliza elimu yako utapata cash ya kuhudumia,na labda utampata mwingine bora....kila la kheri...........za mbayuwayuuu....changanya na zako!!!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    If ur arent old enough to be a legal adult,financially support urself and another person,own a car,have/rent a house,get married and emotionally handle rejection,then what on earth makes yu think you are ready to have sex?
     
  11. p

    pondamali Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inaelekea bado mdogo, maliza shule ndio uanze mapenzi. kama alikukopesha uroda baai we shukuru. Huna uwezo wa kumhudumia kaa pembeni utaumia roho bure
     
  12. MMDAU

    MMDAU Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mafuta yamepanda so gharama za mapenzi nazo lazima zipande kwani hamjasikia kuwa mafuta yakipanda lazima kila kitu kipande
    chakufanya dunduliza dunduliza umwezeshe then kwenye kula mzigo kula as if unalipia kweli sio kidogo tu ooo nimechoka kama vipi tumia mhogo bonde
     
  13. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mpenzi ya siku hizi bwana!!!
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani si umeshamchapa nao unataka akukatie uondoke nayo huwezi kugharamia k sepa yanini kujitia stressza bure.
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    JF tamu sana! ukinuna utacheka, ukicheka utanuna, ukiuliza chochote utajibiwa, ukitaka ushauri ndo usiseme watu wanatiririka si mchezo! BIG UP JF
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mie nadhani ungesema hivi.......no money no sex........
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    kiongozi wala sidhani kuwa hapo hayo ni mapenzi,

    hizo ni balehe tu za ujana....................
     
Loading...