Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri please!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uliposifiki 99, Nov 26, 2011.

  1. u

    uliposifiki 99 Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf naombeni ushauri kuna rafiki yangu alikuwa ana mchumba wake yaan gf ila huyo gf wake alikuwa ni binamu yake na wote walikuwa wanalitambua hlo ila sasa mshkaji akaona bora amuache maana umri unakwenda na anajua hataweza kumuoa maana ni binamu yake ila sasa huyo binti eti hataki anataka waendelee na mahusiano na umri wa bint ni 22yrs !sasa mshkaj anaomba ushauri amfanyaje maana hata bint mwenyewe hata kufanya kitu chochote hatak mpaka jamaa amrudie
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh...aibu!!!!!
    yee aendelee kuwa hawara yake tuu kwani alishaonja asali na demu ndio kanogewa
     
  3. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    rafiki yako na binamu yake wana laana!!!!!!!!!!!
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    ila mabinam wanaweza kuoa na kwa baadhi ya makabila
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wameshavunja amri ya sita ndo wanataka kuachana. Anamuachia nani makumbo yake? Wambie waendelee mpaka wafunge ndo.
     
  6. u

    uliposifiki 99 Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sa demu mwenyewe ndo hvyo anamng'ang'ania mshkaj et amuoe wakati lengo la mshkaj ni huyo demu atafute mtu mwingne atakaye kuja kumuoa
     
  7. u

    uliposifiki 99 Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio lakini kwa mila za kibongo c sana ila kwa wahnd wanaweza kufanya hvyo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    binamu nyama ya hamu eeh?
     
  9. u

    uliposifiki 99 Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wataendeleaje wakat ni mtu na binamu yake
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh! kijana atakuwa kapata kifaa kipya, so binti ajiondokee tu atapata mpya.
    Trick rahisi kila siku asubuhi na jioni aende pale kituo cha mabasi ya ubungo wakati watu wanaenda na kutoka kazini kwa mtindo huu.

    Jtatu anapanda ana-deal na magari ya mbagala, J4 gongo lamboto, J5 Mbezi, Alhamis Tabata, Ijumaa Tegeta, Jumamosi Kariakoo?posta, kwa wiki moja tu atapata mtu mpya.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    amtafutie huyo msichana bwana kuachwa mpweke mbaya
     
  12. u

    uliposifiki 99 Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora iwe hvyo amtafutie binamu yake bwana
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alivyoanza nae alidhani ubinamu utayeyuka?
    Mwambie anywe uji aliokoroga. . .
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Na we unajihesabu una rafiki hapo?
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Usianzishe kitu usichoweza maliza...
     
Loading...