Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri ndugu zangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Aug 10, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndg wana JF

    Najua wengi mna hasira kali na mgomo wa wakubwa wa mafuta.
    Lakini naomba mchukue dakika zenu chache mnishauri.
    Kwa kawaida nikitenda dhambi huwa naandikaga mahala ili kuepusha adha ya kusahau ili mwisho wa mwezi nikaungame kwa padre. Sasa ile karatasi ya mwezi uliopita imepotea nimetafuta hadi nimechoka. Sasa wasi wasi wangu ni je kaikota nani? Na najua mazingira ya upotevu ni ya nyumbani kwangu, siitokagi na hio dossier ya dhambi nje ya nyumba yangu labda siku naenda kuungama.

    Mazingira kama haya mtu unafanyaje?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Unaishi na nani kwako?
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nguli bana......kwa nini ujiua kwa kitanzi chako mwenyewe? We unaijua fika kuwa ni dhambi do you need to jot it dowan? Au ulikuwa unamtafutia mtu ushahidi?? Mwulize wife kama ameiokota!!

    Halafu inaonekana wewe unatenda dhambi kimakusudi, mpaka unaziwekea dayari yake kabisa?!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeee!...
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Naishi na familia yangu. My wife wangu na mtoto na dada wa hm.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    We acha tu, sio kwamba natafutia mtu ushahidi ni utamaduni wangu tangu utotoni, nikiwa major seminary tulifundishwa kusahau dhambi ndio dhambi kubwa zaidi. So naogopa ku dhambi twice.
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yani kitendo cha kuandika tu hizo dhambi zako ni dhambi tayari..so unatenda dhambi mara dufu bila kujijua!! tafadhali chukua hatua..
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa,

    umenichanganya kidogo hapo. una maana wewe bado uko dhambini au bado unatenda dhambi? nijuavyo mimi, dhambi haitendwi! kama bado uko dhambini, i am so sorry, Yesu alishatukomboa wote kutoka dhambini, once and for all, kuanzia wakati huo, tunaokolewa kwa neema tu pasipo matendo ya sheria. nikutoe hofu kabisa kuwa ukiliitia jina la Bwana Yesu, utaokolewa hata kama hutakipata tena hicho kikaratasi ulichopoteza. kama kitakuletea matatizo na mke wako au mtu mwingine yoyote, basi nawaombea amani ya Bwana mpatane tena na kusahau. ila ukumbuke kuzaliwa mara ya pili ili uishinde dhambi permanently

    ubarikiwe sana mpendwa,

    Glory to God!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    muulize huyo dada wa home inawezekana ameifagia. Angekuwa ameona mkeo timbwili la asha ngendere lingeibuka.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimejikuta nacheka bila kupenda! Mwulize tu wife kama kaiokota akurudishie!..lol
     
  11. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya wakijua
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Inaonekana hiyo ilikuwa na dhambi ya kutoa nguo ukiwa na opposite sex!
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tubu au ungama tu kwa Mungu, atakusamehe!
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Bora yeye ndio aniulize nitamwambia nilikuwa nafwatilia mahubiri hizo ni minutes za mhubiri. Ushauri wako ni sawa na kujivua gamba(unauma sana)
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hii judgement yako kali! Wapi kumeandikwa kuwa ukiandika dhambi ni dhambi?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuta alieokota anakucheke kimoyo moyo
    jinsi dhabi zako zilivyo za kitoto....

    Huku yeye zake ni kubwa mno lol
    suppose ni mkeo lol
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha lohhhh
    Samahani sana Nguli sijui
    Kwa nini kicheko kimenijia

    Anyway ..
    Pole kwa kupoteza karatasi..
    Lakini ukienda kuungama pale
    Mwisho wa ile sala huwa tunasema
    Nisamehe na nilizo sahau.. tubu
    Kwa imani na utasamehewa...
    Baadaye lolz.
     
  18. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kaka pole sana kwa hilo. Kama kuna dhambi kubwa imekula kwako na ujue itakuwa na baraka zaidi kwani utakuwa umeungama kwa mungu na wanadamu.
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mshamu, thanks bro kwa kunipa moyo na nguvu
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kweli unastahili kucheka kwa vile kwa kifupi nimepoteza dhambi zangu. Itabidi uninunulie Ipad nizihifadhi kwenye advanced way
     
Loading...