Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri kwa hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muce, Dec 20, 2011.

  1. Muce

    Muce Senior Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina mpenzi wangu ambaye nimekuwa nae kwa muda mrefu sasa ingawaje kuna kipindi tulikorofishana na kutowasiliana nae kwa muda, lakini baada ya kuweka mambo yetu sawa na kuanza ukurasa mpya. mwenzangu amepata mimba lakini cha kunishangaza hajanipa taarifa kuwa anamimba na mimi nipo mbali nae, taarifa hizo nimedokezwa na dada yake, akinituhumu eti sitoi huduma na kumjali kama anaujauzito, ingawaje kila mwezi ninamtumia pesa za matumizi, sasa mm kwa hili nimeingiwa na shaka kuwa yawezekana nimebambikwa, wadau naombeni ushauri wenu nichukue hatua gani? nimemuuliza kama anamimba amekataa na amesema hana.
    nawasilisha.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Endelezea stori yako kutokea hapo nilipoikatizia kwa kuanza na maneno... "Nilipoomuuliza mpenzi wangu kuhusu hilo, yeye alinijibu........................................." Ukiimlizia hiyo stori tutaweza kukushauri.
    Karibu, endelea...
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo kama halipo laja....! Fanya mchakato wa kuonana nae...kama upo mbali sana then chagua kuamini maneno yake (beibe wako)..thats it. Ukirudi utathibitisha kila kitu...
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo gani hayo yaliyowekwa sawa?
     
  5. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Baba wa mtoto ni mama pekee anayejua. Kuwa mwangalifu, nadhani hisia zako ni sahihi na unabambikiziwa
     
  6. I

    Innocent ng'oma Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mimba co yako,chukua hatua
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Labda mahela unayomtumia yamemfanya anenepe hasa sehemu za tumbo.
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama umemuuliza akakataa si uchukue pregnant tester upime mkojo? tena hilo lifanye kwa kushutukiza,na kama anayo ujue hiyo siyo ya kwako
     
Loading...