Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri kuhusu huyu binti.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 5, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna binti mmoja niliwahi kumtongoza akanikataa,basi me nikabembeleza sana ila akawa amebaki na msimamo wake,kwa kweli huyu binti nilitokea kumpenda sana na ikafikia hadi hatua nikawa namhonga nikitegemea labda atabadili msimamo wake,cku aliyonivunja moyo ni cku ambayo aliniambia kwamba hataki kuwa mpenzi wangu kwa sababu sina mvuto so kwa kifupi simvutii{fikiria mtu unavojickia ukiambiwa hayo maneno weather ni kweli huna mvuto or not}kwa kweli nilijickia vibaya sana na ikumbukwe kwamba huyu binti nilikua namsaidia mambo mbalimbali ya kimaisha,basi me nikaona kama amenidharau to the maximum,nikakata misaada yote ambayo nilikua naitoa kwake coz nilijua hata nimpe nini ni ngumu kumpata,nikawa nawasliana nae mara moja moja ili kumfanya asigundue kwamba niliudhka na yale maneno yake,sasa imèfika jana ucku akanitumia sms akinitakia usiku mwema,mie nikamjibu to ''nawe pia gnt''baadae akanipigia simu akawa ananilalamikia kwamba cku hzi nina roho mbaya na eti namchukia sana,nikamuulza nan alimwambia kuwa namchukia akawa anapotezea,baadae ktka maongez cmu yangu ikakata charge so nikabadilisha cmu haraka haraka ili nimskilze shida yake,but nikakuta simu yake iko busy zaidi ya mara 2,me nkaamua kulala,leo tena kanitumia txt akanambia iwe mara ya mwisho mim kuwasliana nae,nikamjbu kwa nin akanambia tena mie namchukia na simpendi,nikamjbu nikamwambia simchukii na ni kweli simpend cos she is not my gal,kumwambia ivo akaja juu kwamba kumbe mda wote huo amepoteza kwangu me namchukulia poa tu,iweje leo nimwambie sio gal wangu!sijamjbu chochote mpaka saa hzi,sasa wakuu nisaidieni kuisoma chemistry ya huyu binti,yeye aliisha niambia mimi simvutii,iweje leo tena aniambie hayo maneno yake?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    duh...
    ukisikia babu jinga ndo wewe....

    umsome nini hapo tena
    shukuru yameisha,move on...
    au unataka uchunwe mpaka urithi ????
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hapo! Anataka kurejesha mahusiano tena ili aendelee kutafuna visenti vyako. Nawe pia unaendelea kushikishwa pembe wakati wengine wanakamua maziwa. Pole!
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Achana naye sababu atakuja yy akisema anakupenda. Achana naye kabisa tena hata mazoea kata. Hy anapenda hz huduma tu unazompatia na si kingine
     
  5. d

    danizzo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuambia kua auna mvuto sio ATM yako. Uyo dem akupendi ata nukta1 na ikaja cku akukubalia tegemea lazima atakuja kukufanya mbaya. Bytheway Naisi atakua dent tena under 23 KIMEO!!
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyo demu hakupendi asilimia 100. Acha ubabu jinga.
     
  7. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimekurahisishia sehemu zenye ujumbe mzito, maana naona unajifanya kipofu na kiziwi.
    Mengine ameongezea The Boss hapa chini...

    Asante sana mkuu.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ukipenda usipopendwa ni sawa na kusubiri meli uwanja wa ndege.
    SOURCE: Mpoki
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaaa! boss achunwe hadi urithi lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaaa! niambie tu kwamba wewe sio ndugu yangu manake real ningekutia mabao ya usoni. ushaambiwa kabisa kwamba hupendwi so what unataka nini tena? ama ndo uchunwe hadi urith kama alivyosema boss?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...ameshasema hakutaki kaa chonjo...
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu tutaombana ushauri mpaka kiatu gani mtu aanze kuvaa, cha mguu wa kulia au kushoto.

    We subiri tu hapa.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hapendwi mtu inapendwa pochi tu... halafu kuambiwa 'hupendwi kwa sababu huna mvuto' ni kilele cha matusi ambayo huyo binti angeweza kukuchagulia
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    hahahahaha...mwenye macho haambiwi tazama. Wahenga hawakuwa wajinga kuutoa msemo huu...

    The boss..umenena aiseee!
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Babujii hajajua "Baniani mbaya, kiatu chake dawa".
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Achana na huyo kicheche
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    thanx mkuu,me niliisha amua kumpotezea siku nyingi.
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa unaomba ushauri wa nini na tayari umeshaamua kumbe?
     
  19. G

    Gerald George J Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She's after money dude! Leave her completely!
     
  20. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Chezea mapenzi wewe,jamaa hapa bado anamtamani bint na binti hana habari amemiss tu charity funds gharamia mwaya penye uzia penyeza rupia
     
Loading...