Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri juu ya gata za kuzuia maji ya mvua kwenye nyumba

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by queenkami, Apr 16, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima kwenu.
    Natumai nyote mmekua na week end nzuri kama yangu.

    Wakuu nahitaji gata zile za plastick.Nimeambiwa ziko gata kutoka South Afrika,Uturuki,Malaysia,China na Tanzania.
    Nimeambiwa nzuri ni za South lakini siku hizi haziletwi tena,nikashauriwa nichukue za China au za Malaysia sababu eti zina afadhali kuliko za Tanzania.

    Nimeambiwa niwe makini sababu naweza kuuziwa za China nikaambiwa ni za Uturuki.

    Ombi langu hapa,ni naombeni mniambie duka ninapoweza kwenda kupata gata nzuri bila kubabaishwa au kuuziwa kitu ambacho sicho.

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Waone Nabaki Afrika
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimepata website yao ila napiga simu zinaita tuu hazipokelewi.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watumie email info@nabaki.com
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu,ntajaribu labda watajibu,tatizo siwezi kwenda huko walipo ingeniwia rahisi kama ningeongea nao kwenye simu ibakie kumtuma tu mtu akanichukulie.Sijui wabongo tukoje,yaani unapiga simu inaita weee haipokelewi,au labda muda wao wa kazi umepita nisiwalaumu bure,maana saa hizi sidhani kama ni lunch time,labda.Nimeboreka kidogo.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pole kama ni landline inaweza kuwa out of order jaribu hizi

    Jeff Kayton
    MARKETING MANAGER
    [​IMG]
    HEAD OFFICE: 2/1 Sam Nujoma Rd, Mikocheni Light Industrial Area, next to Coca-Cola Kwanza (Mwenge)
    P.O Box 11747, Dar es Salaam, Tanzania
    Tel: +255 (0)22 2775138 or 2700635, Mobile: +255(0)766765505, Fax: +255 (0) 22 2775139
    Email: jeff@nabaki.com Web : www.nabaki.com

    MAIN BRANCHES: New Bagamoyo Road: 022 2647756 - MASAKI-Chole/Slipway Rds: 022 2601992
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah hao ndo wenyewe. Wana gutter za high quality na bei zao (kwa gutter) hazina tofauti na za maduka yasiyoeleweka huko Kariakoo na kwingineko.

    Madam queenkami jaribu namba hizi lazima utawapata wahusika.
    0757142170, 0789241001 au 0653774513
     
  8. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu.Mwanzoni nilijaribu mobile ila sasa nimewapata kwenye landline.Wameniahidi kunitumia email yenye maelezo yote ninayohitaji.
     
  9. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu nimeshawapata kwa landline.
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu madam,
    kama ndo unamalizia nyumba yako na hujaweka vitu vingi watembelee incase upo TZ waweza kupata vitu vingine vizuri na vyenye high quality kwao. Kwa mfano wana mixer (mabomba ya maji) nzuri kabisa kutoka Ujerumani na bei zao ni nzuri tu etc
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashukuru,vitu vya ndani vyote tayari nilichukua pale CTM nyerere Road,niliambiwa nao ni wazuri natumai ni wazuri kweli.
    Ubarikiwe mkuu,tuko pamoja.
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah nilifika CTM pia pale Mwenge wana vitu vizuri mfano wana yale mawe ya jikoni (Granite) na bei zao si mbaya ila mixer bei zao ziko juu sana ukilinganisha na za Nabaki na hizi za nabaki ni modern fashion, zinang'aa na zinapendeza zaidi.
     
Loading...