Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pearl, Sep 2, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naombeni ushauri wenu jamani,mimi ni msichana wa miaka 27 sasa,kwakweli nimekuwa nikimuomba Mungu sana anipe mume mwema,mwenye kunijali,kuniheshimu kunipenda mm na familia yangu,ingawa kuna mkaka nimekuwa nikimdate for 3yrs sasa lkn namuona hayuko serious yani mfano wote tuko dar mwezi mzima hatuonani ukiuliza eti ni ubusy,wknd wala haulizi niko wapi au na nani,miaka yote hii familia yake hakuna hata anaenifahamu lkn mm kwetu watu wooote wanamfahamu,kuhusu ndoa anasema yy bado yupo yupo sanaaaaaaaaaaaaa,kiukweli sitaki kuwaza kama ana cheat yy na Mungu wake ndo wanajua,sasa ni mwezi wa pili sasa nimepata mtu anaenipenda sana na kunijali mm na familia yangu na anasema yuko tayari kunioa yy anamiaka 45,sasa jamani je niolewe na huyu labda Mungu kajibu maombi yangu,na yule mwingine nimwambiaje?je umri nao si kikwazo?naombeni ushauri wenu .
    NB:SI MM JAMANI NI RAFIKI YANGU KANITUMIA HIYO MAIL NIMEEDIT KIDOGO.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyo anaem date hayupo serious, na kama ameshasema bado yupo yupo huyo rafiki yako anakazania nini tena hapo, mawasiliano yenyewe zero... hebu tupe maelezo kidogo kuhusu huyo 45yrs plz, ni kwamba alichelewa kuoa, ni kwamba alioa ya kawa ya kuwa au au? then niendelee.
     
  3. B

    Bobu Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi alivyoeleza huyo wa kwanza anaelekea ni mzushi na yaelekea hana mpango nae kivile. Na huyo wa pili mmh, mwambie apime mwenyewe. Binafsi hiyo difference ya age ya 18 yrs inanitatiza. Mwambie ajitulize aendelee kusikilizia, umri wake bado kama ametulia wataendelea kuja wengi bora zaidi.
     
  4. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pearl hata ukiwa wewe mbona poa tu..lol
    That first man seems to be not serious kabisa, miaka yote hiyo hata nduguze hajawatambuklisha? kuonana kwa kuvuta na kamba!!
    Age is nothing kikubwa kabla hajakata shauri la kuwa na huyo wa 2 apate muda wa kumfahamu vizuri na asikurupuke, otherwise yatakuwa yale yale..
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Amchunguze kwanza.Kama hana vitu vinavyomkwaza ndipo akubali kuolewa nae.Ila huyo wa kwanza hana mpango na anampotezea wakati.Akumbuke tu kwamba asiolewe kwa sababu za Presha.
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu wa pili si mtanzania,alioa na wameachana na mkewe sababu kubwa ni kwamba yy ni mtu wa kusafiri sana na mkewe hataki hiyo wameachana kama mwaka,na anataka ndoa ya kanisani kwa sasa
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama walivyosema wengine huyo wa kwanza hayuko serious naye.huyo wa pili umri si tatizo kama wanapendana,ila ni muhimu amjue vizuri!
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah haya ni maisha kwakweli mwisho wa siku mtu antakiwa kuwa na furaha na amani,huyu wa pili anaonyesha kumpenda sana na anataka binti atakapokuwa tayari kwa ndoa hata kama ni mwakani yy ni sawa tu kwake
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thx dia so kwako umri huo si tatizo eti eeeeeeeeh?
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ok thanks dia mm pia nimemwambia ze same coz namjua vzr jamaa na dem jamaahayuko serious maana hata marafiki zake hawamjui na hataki wamjue,yani haeleweki
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo wa kwanza si muoaji.. na kutokana na maelezo yako Pearl, huyo wa kwanza kishaoa, au ana mtu mwingine.. Huyo wa pili, asichelewe, maana atakuta mwana si wake. Umri sio tatizo sana,,, Na je yeye atakuwa tayari kwa kusafiri sana kwa huyo wa pili?
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimemuuliza yoooote hayo,huyu wa pili anamgodi wake so anataka akaishi nae huko kwenye migodi na yy anasema hana neno maisha popote.wa kwanza hajaoa but mm nahisi ana madem
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aolewe hata ikibidi this Sat..
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah lol mbavu zangu mie
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Not at all,hasa kama mwanaume amezidi.Kikubwa ni tabia
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pearl, si unajua mwenzako akinyolewa wewe tia maji???
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    The Following User Says Thank You to Pearl For This Useful Post:

    Dreamliner (Today) ​
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ok ni ushauri mzuri pia
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Well to me sioni tatizo ukiachilia huyo kwanza ambaye anasema bado yupo yupo sana ila kwa huyu wa pili inabidi afanye homework kidogo thou age difference ni kubwa lakini sioni tatizo kwasababu huwezi kujua Mungu amekupangia nini all in all in kujaribu kupata facts za huyu mtu wa pili na kuhakikisha kuwa anapofanya maamuzi anafanya maamuzi sahihi bila shinikizo kutoka kwa mtu yeyote yule yawe maamuzi ya kwake mwenyewe binafsi kutoka moyoni and before going further itabidi amwambie ukweli huyo wa kwanza kwamba since he's not serious its time for her to move on.
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thx for ur advise dia be blessed,kiukweli tulikuwa tunaomba sana Mungu maana she is my best friend so I knw alivyokuwa anajiskia kwakweli
     
Loading...