Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri jamani...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dotowangu, May 4, 2012.

  1. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu kwa mpigo...ndugu yangu kapata division two ya point 12..ya HGE. anaweza kusoma course ipi na vipi kuhusu mkopo wa serikali anaweza pata?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    BAF,Bcom,BBA,Llb,PsPA,HRM,land magt pale ardhi,economics,procurement,education etc.mkopo ndo ishu kwa watu wa social science,sie enzi zetu ulikua ukipata dv 1 au 2 automaticaly unakua umequalify kupata mkopo regardless unachukua program gan,bt kwa sasa naskia Heslb wamekuja na sera zao za kozi zenye priorities ambazo ni MD,VM,uhandisi na education.so huyo ndugu yako chuo atapata lakn mkopo inabidi wana ukoo mchangishane ili dogo asome maana hii serikali ya baba mwanaasha cjui ka itaweza kumpa ufadhili.
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu senetor...
     
  4. M

    Man fim fikiri New Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman sorry kwa usumbufu.matokeo yangu ci mazuri naomben ushauri naweza kubahatisha chuo gani na ni kozi ip?physics-S,chemistry-E,biology-D.
     
Loading...