Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ushauri jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Mar 11, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ndugu wanajamvi heshima kwenu.
    Ndugu wanajamvi naombeni ushauri juu ya jambo hili ambalo limekuwa kama mzigo kichwani kwangu. Nina rafiki zangu wawili mmoja anafanya biashara za kusafiri na huyu mwingine anafanya kazi hapa hapa Dar kitengo fulani kule bandarini. Huyu mwenzetu anayesafiri ameoa sisi wawili ni Bachelors. Lakini kuna kitu nimekigundua hivi karibuni, huyu rafiki yangu anayefanya kazi bandarini ameanzisha uhusiano na mke wa yule mwenzetu ambaye anasafiri na wote wawili yaani yule mwanamke na yule wa bandarini wameshajua kuwa nimewagundua. Najihisi kumchukia huyu rafiki yangu wa bandarini, namchukia mpaka nakosa raha lakini sijui nifanye nini! kama kuna umuhimu wa kumweleza yule rafiki yangu mwenye mke au vinginevyo naomba mnishauri ndugu zangu.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kabla hujamwambia mwenye mke, je nihatua gani nyingine uliyochukua?? Biblia inatuambia "onyaneni ninyi kwa ninyi" mwite mwambie anachofanya si kitu kizuri!!aache mara moja.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi naona hayakuhusu waache waendelee hilo ni bomu litalipuka tu,ila kaa mbali na huyo jamaa vunja urafiki nae.Kama hata baada ya kujuwa unafahamu uhusiano wao hawajastuka usipoteze muda kuwashauri.
     
  4. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo aliekosa adabu ni huyo mwanamke, wanawake tumejaaliwa uvumilivu sasa huyo dada kwenda kutembea na rafiki wa mumewe ni ubaradhuli na inaelekea ndio makuzi yake amezoea
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waite waeleze halafu VUNJA URAFIKI FASTA!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwite mwambie
    jamaa akigundua atajua mlikuwa mpo njia moja kumbe wewe aukupendezwa pia na mambo zao
    mwite mwonye mwanaume kwa wakt wake...mwite mwonye mwanamke kwa wakat wake.
    wakikaidi basi fanya jitihada za kumchoresha ANAYEIBIWA ajue kwamba anaibiwa ili ujivue na LAWAMA ZAO..
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno Rose!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama unampenda (Rafiki yako) basi utamlinda.
    Yapaswa uchukue hatua kulinda mali na afya ya rafiki yako
    Wala usichelewe mwambie rafiki yako kuhusu mwenendo mbaya wa mke wake ila mueleze kwa tahadhali kubwa sana asije akadhani unamsukia majungu mke wake
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie huyo jamaa 'mwizi' aache hiyo tabia haraka la sivyo utamripoti kwa jamaa... Kumbuka hata wewe ukioa atakuchukulia mkeo, labda tayari kesha tembea na mpenzi wako.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ushahidi unao?
    Usije ukakurupuka ukaumbuka.
    Anza kuongea na hao wazinzi kwanza kabla ya mume mtu.
    Tena waambie kabisa wasipoacha utamwambia rafiki yako.
    Heri lawama kuliko fezea.
     
  11. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaa mbali sana na huyo mwanamke. Wanatabia moja, akiona unamuingila mambo yake anaweza kukuchongea kuwa ww ndo unamtongoza. Hizo kesi ziko kibao mitaani. we mshauri mshkaji wako wa bandari na umuonyeshe unakereka na hiyo hali na umweleze wazi wazi kuwa, akiendelea uvumilivu utakushinda na utaweka hadharani.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    vijana wanasema mwite then umchane live yani kua anazingua mjamaa
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwanza kabla ya kumueleza ni vizur ukamwambia huyu jamaa kitendo anachokifanya co kizur na ukishamueleza yeye ndo unamueleza pia anae chukuliwa mke ni hvyo 2uu ili kurahsisha mada mana ninajua ukimueleza jamaa atachukia na akichukia huyu mwngne ataona kunatatzo kat yenu nae atataka kujua ndo unamwaga ukwel kwisha kama kwel unampenda rafik yako na familia yake fanya hvyo
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ongea na huyo jamaa mwizi kwanza umkanye...mwambie kabisa akiendelea utamwambia rafiki yako anayeibiwa!!!
    Huyo mwenye mke kama ni rafiki yako wa kweli then umwambie hata kama utaonekana mbaya!Ni bora sasa hivi kuliko akija kugundua ulikua unajua hukumwambia mpaka akajua kwa namna nyingine!!!
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Liz unajuwa wazinzi au unawasikia tu,huyo jamaa akienda kusema kwa hubby mke atadai huyo jamaa alimtaka akamkataa ndio maana kaja na maneno haya,ni kukaa mbali nao tu bomu litalipuka tu.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Dah! huyo mwanamke amekosa wanaume! adi aje kutembea na huyo rafiki w mume wake ....mke wangu nikikuta anatembea na rafik yangu naua bora nikute ni m2 nicyemfahamu.
     
  17. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    E bwana ee ndugu yangu unatisha, lakini nataka kukuuliza. Utamuua nani? Mkeo au rafiki yako?
     
Loading...