Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Unix Os

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwazange, May 3, 2008.

  1. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wandugu....nina ombi moja; Katika karne hii ya saa la hansi na teke linalokujia inabidi tuendane na wakati, najaribu kuichungulia kuona kama UNIX OS ni mwake, lakini ninapata shida moja, hazipatikani kihivyoo, kuna mwenye nayo humu jamvini? Kama kuna mtu anayo naomba, au niende wapi kuipata...
    Aksanteni...
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu, naona huja specify aina ya Unix unayotaka.... maana Unix ina exist katika form mbalimbali; distros zote za Linux nijuavyo ni Unix based.

    Unix zijulikanazo zaidi ni: FreeBSD, Ubuntu Linux, OpenBSD,Debian Linux, Solaris na Redhat Fedora Linux.

    Kama una mpango wa kuinstall hiyo Unix kwenye computer ambazo tumezoea, yaani PCs zinazo run windows, zinatumia IBM architecture i386. site hii itafaa zaidi: http://www.softpedia.com/get/UNIX/Distributions/

    Kama unataka kuinstall Unix kwenye platform tofauti na tulizo zoea: nenda kwenye site hii uchague architecture inayokufaa: http://mirrorlist.freebsd.org/FBSDsites.php


    Kama unahitaji Unix kwa ajili ya game console yako, PS3, nenda kwenye site hii: http://www.thelinuxshop.co.uk/catalog/index.php?cPath=51&gclid=COeE6rf9iZMCFRWD1Qodk1eOfA
    ....but you'll need to pay for these.


    Good luck,

    SteveD.
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shukrani sana....redhat Fedora na Ubuntu ninazo maganjani lakini sioni kunifikisha kokote, anyway nitacheki hizi nyingine nione nazo zikoje then nitawafahamisha....
    Na yes mashine ninazotumia ni hizi za kawaida tunazorun windows
    Again aksante sana mkuu kwa fast reply
     
  4. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie sina boss,,sorry
     
  5. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #5
    May 3, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoto mgonjwa hivi sasa, nashindwa hata kukaa kwenye tarakilishi kwa nafasi....lakini nitakapopata muda nitafanya.....Aksanteni sana....
     
  7. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unaweza pia ukaomba free CD ya Ubuntu kwa ajili ya 64-bit PC na 32-bit PC. Tembelea hapa upate CD yako au downlod http://www.ubuntu.com
    Kazi kwako
     
  8. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #8
    May 5, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he/she want unix, not linux
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
Loading...