Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni ufahamu juu ya hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KakaNanii, Oct 24, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ntatafuta kozi ya computer hapo dares-salaam pamoja na driving lessons hivi karibuni nikija.nasikia zipo nyingi lakini waswahili wanasema "penye wengi apakosi mchawi".hivyo basi naombeni mnifahamishe ni center gani yenye mafunzo mazuri na wasiobabaisha kwa malipo ya pesa nyingi pamoja na kozi hizo kuwa nyingi.?
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Kuhusu course za computer nakushauri uende UCC pale wanatoa mafunzo mazuri,na hilo la driving zote sawa ila veta ni bora zaidi.
     
  3. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    infacts,hii ucc iko wapi?
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    hiyo ucc ipo main campus ud,nyingine ipo posta mpya na kuna moja ipo maeneo ya mbezi ya kimara.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    UMEMSHAURI VYEMA.
    bora ghali lakini bora.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa driving nakushauri uende veta au NIT.
     
  7. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa senet mwenzangu
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    me ni senetor wa texas,we ni wa jimbo gan mkuu?
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona usernames zinagongana? Lack of information au? wekeni basi avatars isaidie kutofautisha....
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    tofaut iko kwenye spelling mkuu.
     
  12. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me ni wa kimashuku kamanda lakini naota wa carlfonia.
     
  13. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakushukuru mkuu,nimezingatia ushauri wako na nimeona manufaa yake ya kwenda ucc kutokana na survey niliyoenda kuifanya pale nimepaona poa.mawazo yko ndio yalionifikisha pale nakushukuru!
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    okay,your welcome.
     
Loading...