Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni tufurahi pamoja, mungu kanibariki na mtoto wa kiume.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Mar 15, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kumshukuru Mungu sana kwani amenibariki mimi na mke wangu mtoto wa kwanza mtoto wa kiume.

    Thanks GOD for this blessing. Jamani sisi sote ni ndugu karibuni mnipongeze na tufurahi pamoja.
     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera umlee vizuri
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu!
    Tena dume?mkuu umepata bonge la bodyguard!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    hongera sana.....umlee vizuri asiwe kichwa nazi......
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh,anyway hongera zako.
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hongera zenu wote wewe na huyo mwenzako
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hongera sana mkuu. Mshukuru sana Mungu kwa kuwapa mtoto salama.
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Asante sana, Mungu ni mwema.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wa Kusoma bana... Haishiwi vituko....
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Namshukuru sana Mungu, miezi tisa unahudumia hujui nini Mungu amepanga mpaka atokeze nje. Glory to Allmight GOD.
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi nilidhani Flora Msoffe....
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hawezi kuwa hivyo mkuu, ana malezi yote ya baba na mama. Tuzidi kumwomba Mungu.
     
  14. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana mkuu
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongera wakuandika!

    Ila kama wee baba ni pasua kichwa hivi itakuwaje?
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hongera sana mkuu, nisalimie familia!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata mit nilidhani ndiye.

    Hallo Trachy!

     
  18. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiki sio kituko and I can not joke on this. This is the real life I live. Ujue watu tuna maisha ya JF, FB nk. But for today haya ndio maisha yangu halisi.
    Narudia tena mkuu; Namshukuru sana Mungu, mke wangu amejifungua mtoto wa kiume as our first born.
     
  19. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ahahaaaa Kongosho kwa nn umesema hivyo? Wa kusoma nabadilika kuendana na mazingira, hivi huwa unaniangalia kule kwenye siasa? Ukizoea kumwona mtu chitchat na Jokes unaweza kumchukulia asivyo. Chukulia siku utakapogundua kuwa PRETA sio mwanamke ila ni mwanaume tena mkurugenzi kwenye moja ya mashirika ya Umma hapa nchini.
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ebu chagua jina moja hapa mpe,nakuahidi utanikumbuka.
    1.Bedui.
    2.Mkono wa chuma.
    3.Gadaf.
    4.Jemedary
    5.Dictator
    6.Joseph Konyi
    7.Bagdad
    8.Dafur
    9.Wamba dia Wamba
    10.Fidely casto
    Chagua jina moja au mawili hapa mpe.
    Atakuwa mbabe balaa.
    Nchi yenyewe ishaoza hii.
     
Loading...