Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni Tenda

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by concrete15, Oct 27, 2012.

  1. concrete15

    concrete15 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Baada ya kutafuta kazi na kuona kuwa ni ngumu nimeamua kujiajiri mwenyewe na naombeni tenda au dili katika mambo yafuatayo
    Electrical installation
    Electronics security systems
    CCTV
    Electric fence
    na mengineyo mengine mengi ya kiufungi campuni yangu imesajiliwa na imeshaganya mambo makubwa. Nitafute kwa email ifuatayo kwa jinsi ya kupatana tenda
    bastelyimo@gmail.com
     
  2. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongera mkuu, uwo ndiyo mpango mzima
     
  3. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo mgumu but kaza boot
     
  4. n

    nash koba Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumekosoma kaka, umefanya jambo la neema kwani natumai utaajili watu wawili watatu kwenye kampuni yako, tupe nasi kazi/ajira zisizo na mashart magumu kaka
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    safi sanakiongozi,mie nipo interested kwenye Electric Fence Installations.

    Gharama zake zikoje? Requirements zake? Je gharama ya kufunga fence ya 35m kwa 40m(Mzingo wa 150m) sh ngapi?
     
  6. n

    nash koba Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mi ninashida binafsi ntaku e mail tofauti kidogoo
     
  7. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu, mbona umepata, watu wanahitaji hizo huduma, we andaa marketing strategies za kuwafikia target customers wako!!
     
  8. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana! Kama unahitaji na mafundi kwenye ofisi yako tupatie na sisi ajira. Mi nimejiajiri kwenye Electrical Installation {Wiring} unaweza Kuni PM kwa mawasiliano zaidi.
     
  9. Mr.genius

    Mr.genius JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Hongera kaka ume2inspire nacc wengine kujiajiri big up!.....kumbe ukithubutu mambo yanawezekana!.
     
  10. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu apo kwenye red; tunaweza tukapeana michongo mi mwenyewe nafanya kazi za;design and drawing, buildings and roads works+BOQ; generally kwaiyo ukipata kazi tujuzane. nami nimeamua kujiajiri mwenyewe coz ajira sasa ni issue. kama vp PM tuwasiliane.
     
Loading...