Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni sahihi nyingi iwezekanavyo kuwajibisha baraza la mawaziri la MUSSOLIN

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dubu, May 7, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wale wote wenye mapenzi mema na nchi yetu ya chitchat naomba mnipe sahihi ili kushinikiza baraza la mawaziri alilo tangaza MUSSOLIN liwajibike. Zinahitajika sahihi kumi na moja tu (11).
    sababu za kuwawajibisha zipo nyingi.
    1.Amechagua marafiki zake tu.
    2.Mawaziri hawana uwezo wa kutu kwamua hapa tulipo.
    3. Amemuhonga Kongosho kwa kumpa uwaziri wa wizara isiyo maalum(tembelea pote) ili kumfurahisha.
    4.Baadhi ya mawaziri wana kashifa ya kuchukua wapenzi w
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nalipa siku 7 baraza la MUSSOLIN , liwe limemrejesha Husninyo Jf.
    Vinginevyo Mr. dubu atakua amelamba sign yangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hawana huo uwezo, kwa ufupi ni kwamba hiyo sign nmeipata.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    dubu unajihangaisha tu,mi siwezi kujiuzulu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahhahaaaa hapa hatoki mtu...
    Labda tuwabadilishe waliopo na wenye kashfa km Kongosho
    Yan niuache u-PM? Mtajibeba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yangu hii hapa
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol dubu hapa tunahitaji majina ya mawaziri hawa tuwawajibishe na tuwajue...
    Wataje kama kweli unajali maslahi ya taifa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kama ndivyo unamletea matatizo MUSSOLIN. Na heshima yako inashuka. Mbona H.Mwinyi alijiuzulu na bado akapata urais? hayo ni mambo ya kawaida sababu cheo dhamana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hwawa hapa kama walivyo tangazwa na MUSSOLIN;
    [​IMG]JF Senior Expert MemberArray


    Join Date : 29th February 2012
    Location : mwanza
    Posts : 623
    Rep Power : 434
    Likes Received109
    Likes Given66


    [h=2][​IMG] Natangaza Baraza langu la JF[/h]
    waziri Mkuu - erickb52
    waziri wa fedha - excellent
    waziri wa ulinzi- kingkong III
    waziri asiye na Wizara Maalum ni - Kongosho kwa sababu yeye mwenyewe hatumueelewi!​


    • [​IMG]
    Erickb52, Excellent and SALOK like this.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa kuwa muwazi acha kuzunguka bwana mbowe....
    Hahahahaaaaa misimamo bado iko palepale
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asante sana mkuu. bado zinatafutwa tisa.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na hata zikifika hajiuzuru mtu labda mkuu abadili baraza
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh upepo tu
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    huu ni upepo tu utapita!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nakuaminiaga mizengwe mkulu! Hasa kwenye masuala ya msingi kama haya! Hao kina dubu walie tu! Hivi mshua atarudi lini brazil?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    dubu dawa yake kumpa ubalizo wa nchi kule sudani kusini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    huu sio upepo ni kimbuka, hakika kama hakitaongoka na nyumba kitaondoka na bati bati lenyewe ni MUSSOLIN
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa ngoja aje akuletee noma...
    Hakuna kimbunga wala nini...ni km tuko beach teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    lakini dubu si umepewa offer ya ubalozi kule sudani au unataka tukupeleke uarabuni kule syria?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    aniite ofisini kwake anipe juice ili tuongee viruzi vinginevyo patachimbika.
     
Loading...