Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni nafasi!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Yusuph Salehe, Nov 19, 2010.

  1. Y

    Yusuph Salehe Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi wana JF ma'great thinkers' a.k.a wana CHADEMA kama wengi mnavyopenda kujiita. Nikaribisheni ili nipate muongozo wa mambo ya kijamii na changamoto zake. Nategemea sana mchango wenu wadau nipeni nafasi
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    karibu the home of great thinkers always be gud and wise
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    karibu lakini umeingia vibaya, kama wengi unamaanisha nini, hao wengi unaozungumzia ni wangapi?,
    mbona unaonekana umekuja kupambana zaidi ya kuelimika na kuelimisha?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unakuja na mbwembwe nyingi halafu unaleta upuuuzi nani kakuambia jf ni chadema!
    Humu tupo wanachama tuliokufa wa ccm!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Karibu ila angalizo ni kuwa jf si ya wana chadema tafadhali wengi wamekuwa na upotofu wa namna hiyo. jf haina chama wala si kwa ajili ya chama chochote. isipokuwa wapo wanachama wengi wa vyama mbalimbali wakiwemo pia wa chadema nikiwepo me mwenyewe tena hai nilokunywa maji ya bendera ya chadema. Naomba uingie ukielewa kuwa jf si tawi la chama chochote wala si kwa ajili ya ushabiki wa vyama but ni forum huru kwa yeyote na mwenye mtazamo wowote wa kisiasa bila kuvunja taratibu za hapa jamvini!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa....
    ila taratibu kidogo yaaaahhhhh....
    kwa sababu huku ndani kuna wakubwa wa CCM ,Chadema na vyama vingine vingi
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
Loading...