Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mwenye uwezo atuwekee clip za Asha Ngedere

Discussion in 'Entertainment' started by Injinia, Feb 12, 2010.

  1. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya vitu ninavyomiss toka nyumbani ni timbwili timbwili la Asha Ngedere.
    Naombeni mtu mwenye uwezo wa kupata walau clips za Orijino Komedi zenye Asha Ngedere na vagi lake atuwekee hapa.

    Natanguliza shukrani
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Za nini we naye!
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani clip huwa ni za nini? Si kutizama au kusikiliza?
    Kila mtu ana preference zake. Binafsi sipendi vichekesho vya runinga za Tanzania isipokuwa huyu Joti anapoigiza Asha Ngedere huwa ananifurahisha sana.

    Kwa kiasi fulani ana wapa nguvu akinamama.

    My request still stands. Si wote tuko nyumbani hivyo hatuna access na TBC1
     
Loading...