Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni msamaha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa kusoma, Dec 14, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Naombeni msamaha kama ninawakwaza, ila nitaendelea kudil na nyie mpaka nirudi shule nishawaelimisha vya kutosha.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ACHA KUJISHTUKIA....hujaja hapa kumpendezesha mtu/watu fulani wafurahishwe na unachokiandika.
    Andika unachodhani ni sahihi kwako, bila kujali yupi atafurahia au yupi atachukia, mradi tu Uzingatie Masharti na vigezo va jf.USIJALI HIZO PM.
     
  3. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zingatia masomo zaidi.....JF kwa sasa sio muda wake.
     
  4. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magnetism.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Dah! Nashukuru sana kama umeuelewa mie binafsi "NIMEKUSAMEHE" ila kwa masharti kwamba utakuwa unachangia post kwa amani. Pia namuomba sana exellent nae akusame.hongera kwa kujua kosa lako japo umeomba msamaha kama unarazimisha.
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huna jipya dogo.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wala huna haja ya kuomba msamaha; li ukweli mie huwa nafurahia kukiwa na upinzani kwenye maada; inatufanya tufiri zaidi tunavyotaka kufikiri! ndo maana ya kuwa great thinker! so we endelea kukosoa ni haki yako kwa jamii!
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Naisubiria kwa matendo
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tumekusikia. uache kuponda thread za wenzio.
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mie sijamsikia hata kidogo, nitakula nae sahani moja mpaka mwishoni wa jf. Anaamka asubuhi asubuhi kuniharibia siku yangu Bure na elimu za milembe. Akitaka nimsamehe arudishe hicho cheti cha mwarobaini. Ngumi ngumi tu hapa msamaha ujinga.
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nimekusamehe ila usiingilie threads zangu nitakazopost
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! What this
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    this is wakusoma joke!!
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    thanx jomba kwa kumsamehe naona jamaa ni msikivu nilimwambia aandike sridi ya kuomba msamaha nae kafanya hivyo.
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Asanteni sn mlionisamehe, excellent, slave, manyaya n.k. Jakumbumba yeye naona hataki kunisamehe ngoja nimpm anipe namba yake niongee naye live. Lkn ajue usiposamehe na wewe hutasamehewa.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ni uamuzi wa busara mkuu,hapa ni free stress zone
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Km yuko serious basi ni jambo la kuigwa kwa wenye vijimambo km wakusoma.
     
  18. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    wewe kama hutaki kunisamehe achana na mimi, jua yako na mimi nijue yangu na tena unikome kabisa
     
  19. a

    amiride JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du una maneno ya ki-taarabu
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Sasa kule juu umesema nn na hapa unafanya nn? Ama ww kweli wa kuhara
     
Loading...