Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Jonas justin, Jul 28, 2012.

  1. J

    Jonas justin Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada mwili wangu unaniwasha sana pale ninapopita kwenye jua kali na nikipata joto na pia wakati na fanya mazoezi mwili unakua unaniwasha.Nikiazwa kuwashwa nakua najisikiakama vitu vina nichoma kama sindano au miba ila vinakua mwili mzima nishaendaga hospitalini wakaniambia niache kula maharage lakini bado tatizo linaendelea naombeni msaada na ushauri nifanye nini.
     
  2. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    The best way nenda hospitali, utapata maelezo ya kitabibu pamoja na tiba ikiwezekana.
     
  3. J

    Jonas justin Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nimeenda ila bado tatizo linaendelea..
     
Loading...